• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Ngủ Ngáy

Taurust38

Yếu sinh lý
Ở trong này có tml nào ngủ ngáy không. Kiểu trước thì ngáy bình thường, nhưng càng về sau ngáy càng lớn và nhiều.
Cho t hỏi có cách nào chữa hay có mẹo gì không.

hoangnam185

Yếu sinh lý
tml bị viêm amidan không, nếu có thì tối cựa kiểu đéo gì cũng ngáy, xác định đi cắt là ngủ êm ru

Blast Man 99

Trùm Cuối
Mày chịu khó lấy gối kê thêm lên rồi nằm nghiêng qua một bên là sẽ bớt ngáy 😃

O0otoilaaio0o

Yếu sinh lý
Ngủ ngáy bác mua cái máy chống ngủ ngáy, nó dùng tần số rung để ngăn các cơn ngủ ngáy và tiếng, nặng mà k dứ thì đi khám bv xem có bị ngưng thở khi ngủ dạng nặng ko thì lúc đó bs sẽ tư vấn mua con trợ thở cpap về dùng. Cả 2 dạng hỗ trợ dc tới hơn 90% nhé.

Taurust38

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Ngủ ngáy bác mua cái máy chống ngủ ngáy, nó dùng tần số rung để ngăn các cơn ngủ ngáy và tiếng, nặng mà k dứ thì đi khám bv xem có bị ngưng thở khi ngủ dạng nặng ko thì lúc đó bs sẽ tư vấn mua con trợ thở cpap về dùng. Cả 2 dạng hỗ trợ dc tới hơn 90% nhé.
Cảm ơn bác. E thấy có người tư cấn mổ. Không biết đã ai gặp chưa

O0otoilaaio0o

Yếu sinh lý
Cảm ơn bác. E thấy có người tư cấn mổ. Không biết đã ai gặp chưa
Tuỳ tình trạng bệnh chứ t bán đồ chưa thấy ai bảo mổ bao giờ cả bác. Đa phần là vào viện khám, bs nó cho nằm ngủ vs máy đo 1 đêm xong cho kết quả, nếu do ngưng thở thì như t nói, còn nếu may k phải thì dùng máy trị ngủ ngáy thôi.

Taurust38

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Tuỳ tình trạng bệnh chứ t bán đồ chưa thấy ai bảo mổ bao giờ cả bác. Đa phần là vào viện khám, bs nó cho nằm ngủ vs máy đo 1 đêm xong cho kết quả, nếu do ngưng thở thì như t nói, còn nếu may k phải thì dùng máy trị ngủ ngáy thôi.
Đã mật thư

bunbogioheo

Yếu sinh lý
T ngáy to quá bị vợ bắt ra ngủ riêng 2 tháng nay đm cay vl . Trong khi mới cưới đc hơn 1 năm 🥲🥲🥲

Bên trên