• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Phố đèn đỏ Nhật

CoDeogi

Yếu sinh lý
Xem trên mạng thấy phố đèn đỏ nhật nhiều mà không biết bên trong đó sẽ làm gì. Thấy nhiều em đứng đường vẫy vào quán quá.
Bác nào đi trải nghiệm rồi khai sáng em với.

Hungbn27

Yếu sinh lý
Xem trên mạng thấy phố đèn đỏ nhật nhiều mà không biết bên trong đó sẽ làm gì. Thấy nhiều em đứng đường vẫy vào quán quá.
Vào phệt thôi. Còn những bọn mặc cosplay ngoài đường bình thường là mời vào các quán ăn uống massage chứ k có địt đâu. M tokyo lên shinjuku ra ga tàu đi lên 1 đoạn có phố đèn đỏ hẳn hoi đấy. Còn k thì đêm ra các cửa tàu trên cao bno mời chào đầy. 3-5 sen 1 lần thổi kèn

abcdf98765

Tao là gay
Địt mẹ chó con lại chạy vào đây à con mẹ mày rửa lồn chưa
Ơ con cháu sao lại cứ canh me ông tổ nhà mày đi cmt lại chạy theo cắn vậy. Buồn cười vãi tao lại bảo con tao nó dạy lại mày bây giờ. Thằng ba que sỏ lá tự nhục cao. Súc vật cặn bã chui từ lồn chó ra này :)))

chan99

Yếu sinh lý
Có nhìu thể loại cho ô chọn. Ngồi nch vv. Uống rượu cùng. Súc bình xăng... Mấy cái này thì rẻ còn địt thì nó có app riêng đặt. Hoặc ở thành phố lớn có mời chào luôn mà phải cẩn thận

CoDeogi

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Có nhìu thể loại cho ô chọn. Ngồi nch vv. Uống rượu cùng. Súc bình xăng... Mấy cái này thì rẻ còn địt thì nó có app riêng đặt. Hoặc ở thành phố lớn có mời chào luôn mà phải cẩn thận
Cần lưu ý những gì khi đi dv này bên Nhật á

chan99

Yếu sinh lý
Cần lưu ý những gì khi đi dv này bên Nhật á
Phải phân biệt đc dịch vụ nó nói hoặc viết lên bảng. Phải hỏi có quan hệ đc ko. Giá cả ntn. Đặt trên wed thì dễ hơn có đầy đủ thông tin dịch vụ mà phải gọi bằng sdt. Đa số đứng ở ngoài mời hay cần bảng thường chỉ vui vẻ hoặc làm tình cosplay thui ko qhe đc hoặc chỉ buscu thui nhé

Phải phân biệt đc dịch vụ nó nói hoặc viết lên bảng. Phải hỏi có quan hệ đc ko. Giá cả ntn. Đặt trên wed thì dễ hơn có đầy đủ thông tin dịch vụ mà phải gọi bằng sdt. Đa số đứng ở ngoài mời hay cần bảng thường chỉ vui vẻ hoặc làm tình cosplay thui ko qhe đc hoặc chỉ buscu thui nhé
Bú cu nó bú ở đâu?

Bin888

Yếu sinh lý
Lên mạng mà book rồi đến xào huyệt của nó đóng tiền rồi vào phòng thôi. Mấy đứa múa may gạ gẫm ngoài đường hầu như là phục vụ vớ vẩn kiểu như kiếm đứa tâm sự mình mất tiền nhưng rờ vào vếu nó là bị xích cổ phạt tiền nặng luôn á. Còn 1 thể loại nữa là các anh yakuza mời dịch vụ vui vẻ thì cái này phải nhờ 1 thằng Nhật sành chơi nó làm việc cho chứ ko thì mất cả đống tiền lại rắc rối với xhđ.

Bên trên