• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Tản mạn trí tuệ nhà nước, bò đỏ 🐮 và trí tuệ tư nhân tóm tắt thuốc lá 🚬

Mỡ bài : nhà nước nuôi duynguyenminh học Luật, quản lý lý thuyết với mức lương thấp ít áp lực công việc, tự do... Hên học xong chùn ra tư làm ko dính guồng tham nhũng 2 năm là ít
Ra tư áp lực công việc ghê gớm nó nhồi công việc đến mức bốc lột như chơi đánh đáo mục đích cao nhất lợi nhuận với cơ chế quản lý chặt chẽ... Nó thấy mày chơi hoặc kinh doanh đi xuống là kiếm cách đuổi, gián điệp người nhà đầy... Thuốc lá 🚬

Thân bài : nhà nước, bò đỏ : em hãy dùng trí tuệ thông minh của mình để 100 triệu người đạt cuộc sống cao nhất
Tư nhân : em hãy dùng trí tuệ của mình để cty đạt lợi nhuận cao nhất
Phần thưởng : nhà nước 1 triệu, tư nhân 1 triệu...
Mình muốn biết cả hai phải hy sinh nhiều thứ và ko thể quay lại đơn vị cũ được, duynguyenminh chơi 1 trò trí tuệ hoài cũng chán, chỉ có chơi gái là ko chán thuốc lá 🚬
Vậy ai thông minh trí tuệ hơn 🤣
Thế giới tiếng bộ cũng mất nhiều thời gian, chính trị tư nhân cũng có điểm sai, thấy hoài thấy bình thường thoai thuốc lá 🚬 miễn mình còn cafe bia để ngắm 🍻 thuốc lá 🚬

Kết luận : chúc các bạn đạt tầm trí tuệ bò đỏ và ceo🐄 đừng để mình lao tâm thì ko hiệu quả khi khoa học, con người có hết thuốc lá 🚬1000036897.jpg

Bên trên