• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Hướng dẫn check hàng Đồi Rồng Đồ Sơn.

anhzaingaytho

Yếu sinh lý
Nhiều năm trước đi đồ sơn check một lần rồi ko ấn tượng lắm. Nay muốn thử lại. Anh em nào có kinh nghiệm thì chia sẻ cho mọi người mở rộng tầm mắt nhé.

anhzaingaytho

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Có thể nào có dv chất lg ko công nghiệp không. Lần trc đã sụp 1 lần rồi

Xuân Hạ

Hoàng Tử Sao Băng
Có buồi gì đâu, gái trẻ nhưng thái độ bố láo, xả tạm thôi, mấy nữa t cũng xuống đấy

Chimcu114

Yếu sinh lý
Nhiều năm trước đi đồ sơn check một lần rồi ko ấn tượng lắm. Nay muốn thử lại. Anh em nào có kinh nghiệm thì chia sẻ cho mọi người mở rộng tầm mắt nhé.
T mới đi nhé, đasng đồng tiền bát gạo, t vs thằng em, 350k 1 shot vô tư k giục, tc như người yêu full dịch vụ luôn, địt xong còn nằm nc, con né t chơi trẻ lắm núm vú nhỏ lồn non hồng. Ak còn đổi chọn vô tư nhé đông lắm tha hồ chọn

Xuân Hạ

Hoàng Tử Sao Băng
T mới đi nhé, đasng đồng tiền bát gạo, t vs thằng em, 350k 1 shot vô tư k giục, tc như người yêu full dịch vụ luôn, địt xong còn nằm nc, con né t chơi trẻ lắm núm vú nhỏ lồn non hồng. Ak còn đổi chọn vô tư nhé đông lắm tha hồ chọn
Cái mả mẹ m đi nhà nào 350k lên hết 400k lâu r

Chimcu114

Yếu sinh lý
Cái mả mẹ m đi nhà nào 350k lên hết 400k lâu r
Thằng bánh lởm này, lúc thì m kêu dỡ rồi, t confim thì m kêu sai giá, trước khi vào t ngồi quán trà đá nó bảo 400k t vào chơi xong chủ bảo 350k t bịa đc cái cc j vậy? T đi oto vào tận cửa

meobeo312

Yếu sinh lý
Có buồi gì đâu, gái trẻ nhưng thái độ bố láo, xả tạm thôi, mấy nữa t cũng xuống đấy
Địt con bà mày người thật việc thật vừa đi xong thấy con nào bố láo đâu. Giờ phò đã khó kiếm ăn mà còn bố láo nữa thì bốc cứt à

Bên trên