• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Tao kb fb cả 2 acc của 1 con tao để ý, mà nó vẫn chưa chấp nhận, tao nên nhắn là nó chấp nhận kb tao không?

tatcataicong

Ham vui từ nhỏ
Tao trước h toàn gái tán, h lần đầu thích thật sự 1 e tao lo quá mày ạ
Mà nó chưa chấp nhận kb mà nhắn vậy có vô duyên quá không
Đàn ông phải quyết liệt với thứ mình thích , đéo đảm bảo nó ưng m nhưng sau này không hối hận

Thu Hà Nội 🍂

Tao là gay
Đừng có kiểu nhắn chào em , cho a kết bạn , a làm quen được không ??? …. Bla bla … nhắn kiểu vậy nhạt lắm con gái nó ko rep đâu . Thấy nó đăng story rồi nhắn , vd nó đăng story buồn thì rep kiểu an ủi xong đi chơi nè cho hết buồn , hay nó đăng ăn uống hay ảnh tự chụp thì vào khen kiểu oầy xinh thế mà có người yêu tiếc ghê .. ăn gì ngon vậy a biết chỗ làm món này ngon hơn … bla bla …tuỳ tinh huống , làm sao cho khác biệt á

hoangquy

Tao là gay
Chủ thớt
Đừng có kiểu nhắn chào em , cho a kết bạn , a làm quen được không ??? …. Bla bla … nhắn kiểu vậy nhạt lắm con gái nó ko rep đâu . Thấy nó đăng story rồi nhắn , vd nó đăng story buồn thì rep kiểu an ủi xong đi chơi nè cho hết buồn , hay nó đăng ăn uống hay ảnh tự chụp thì vào khen kiểu oầy xinh thế mà có người yêu tiếc ghê .. ăn gì ngon vậy a biết chỗ làm món này ngon hơn … bla bla …tuỳ tinh huống , làm sao cho khác biệt á
Nó chỉ đăng ảnh nó lên thì sao

Bên trên