• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự abcdxyz

metraiso1

Yếu sinh lý
🫠🫠🫠🫠🫠🫠 kbt xoá bài các bác ạ

Chỉnh sửa lần cuối:

Lucius

Lừa Đảo
Người yêu mày học viên bd là học viên bê đê ấy hả?

metraiso1

Yếu sinh lý
Chủ thớt
giá em thì k mất r nhưng e là ko lay được anh ah :))))) với e nghĩ là cũng có thể quen dc ẻm nào ok hơn 🤓 chắc đành chấp nhận

Dung ka

Tao là gay
Như cái tên . Em là con gái 😞 . E cũng cần giải quyết nhu cầu nhưng mà chỉ làm dc lúc có ny thôi . Khổ nỗi ny e là học viên bd , yêu được hơn 5 tháng nhưng cũng chưa gặp , lí do thì em bây giờ còn suy . Nhưng nói chung ở phòng thì đồ từ a-z mua k thiếu gì . Như lúc đầu :))) e cần giải quyết . Bọn e định hẹn hè gặp nhưng xích mích nên vừa ct . E vừa k gặp được vừa k mlem dc . Mng cho e xin ý kiến với 🥶🥶 Đừng bảo e tìm fwb e chỉ làm dc với ng mình có tcam thôi ah 😞
Lh anh nhé, anh cũng gu tình cảm 💏

namhoang123

Yếu sinh lý
Như cái tên . Em là con gái 😞 . E cũng cần giải quyết nhu cầu nhưng mà chỉ làm dc lúc có ny thôi . Khổ nỗi ny e là học viên bd , yêu được hơn 5 tháng nhưng cũng chưa gặp , lí do thì em bây giờ còn suy . Nhưng nói chung ở phòng thì đồ từ a-z mua k thiếu gì . Như lúc đầu :))) e cần giải quyết . Bọn e định hẹn hè gặp nhưng xích mích nên vừa ct . E vừa k gặp được vừa k mlem dc . Mng cho e xin ý kiến với 🥶🥶 Đừng bảo e tìm fwb e chỉ làm dc với ng mình có tcam thôi ah 😞
Thôi giờ quen a đi, tối nay đi chơi luôn nè 😉

Bên trên