• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

có ae nào sống ở Cần Thơ hay Vĩnh Long không.

abcngua69

Tao là gay
Tình hình tao vừa ịt 1 em quê ở Vĩnh Long, còn làm việc ở Cần thơ. gặp lần 1 cafe trà cháo, lần 2 nhậu nhẹt về ịt luôn. mà tao đang run quá , do tao say say nhân trần. e này tao thấy có đi làm văn phòng ở 1 Công ty. chưa dám đăng mặt nó lên vì sợ báo... thằng nào Vĩnh Long , Cần Thơ inbox t gửi ảnh mặt mũi check var hộ tao phát. Cảm ơn ae xam

Lacoste Vn

Yếu sinh lý
Tình hình tao vừa ịt 1 em quê ở Vĩnh Long, còn làm việc ở Cần thơ. gặp lần 1 cafe trà cháo, lần 2 nhậu nhẹt về ịt luôn. mà tao đang run quá , do tao say say nhân trần. e này tao thấy có đi làm văn phòng ở 1 Công ty. chưa dám đăng mặt nó lên vì sợ báo... thằng nào Vĩnh Long , Cần Thơ inbox t gửi ảnh mặt mũi check var hộ tao phát. Cảm ơn ae xam
.

Corona2021

Yếu sinh lý
Mày gửi tao xem mặt để tao chest cho

Đính kèm

187.7 KB · Xem: 17
CÔNG TY NÀO TÊN GÌ BAO TỦI A CHECK LUÔN GIA PHẢ CHO NHÉ, MÀ ĐA PHẦN MẤY ĐỨA 1 - 2 LẦN MÀ ĐỊT ĐƯỢC THÌ TÌNH TRƯỜNG CŨNG KHÁ DÀY DẶN , ÍT NHIỀU CŨNG BỆNH VIÊM NHIỄM, VIÊM GAN HOẶC KHÍ HƯ

Tin141

Yếu sinh lý
Tao luôn : ))) tao thường hay đi mấy con sinh viên cth nè, quê tao vĩnh long. mật thư cái mặt nó tao coi coi

Móc lồn

Tao là gay
Địt mấy em Miền tây khu cần Thơ Vĩnh Long thích nhỉ. Tao đc địt rồi, nên nhớ mãi.

nonema

Yếu sinh lý
Vĩnh Long đây bồ

Bên trên