• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Em phò ngon

Haihai0077

Yếu sinh lý
Chuẩn. Checkerviet đi 2 lần cay cả 2,bực vcl. Bên thiendia trc ổn ,nhưng h vào ko có hàng nữa treo chym luôn :))

Rảnh Quá Mà

Yếu sinh lý
Checkerviet nhìn ảnh biết công nghiệp rồi, toàn mấy con cave lão làng bơm vú bơm mông, hàng toàn nhựa với silicon

Cụ Chánh Tổng

Yếu sinh lý
Checkerviet nhìn ảnh biết công nghiệp rồi, toàn mấy con cave lão làng bơm vú bơm mông, hàng toàn nhựa với silicon
IMG_20230517_164838.jpgChắc do bác đen thôi em vẫn gọi hàng bên check thấy ổn mà, đây hàng 300k khu hà đông đúng kiểu non hết mức luôn, chỉ sợ nói ko ai tin thôi, tiếc em nó đang tạm nghỉ éo biết vì vc gì

Spiderman123

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Sr ae tôi đăng bừa test xem cái đăng ảnh lên nó hiển thị như nào thôi chứ e này trong list cbi đi chứ chưa đi nha. Nhân tiện cho hỏi ae thg check ở web nào vậy. Trc có nick ở xamvn lol thì k động đến món này h bị khoá nick r, nên chỉ biết check trên checkerviet thôi

Spiderman123

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Xem nội dung: 11042Chắc do bác đen thôi em vẫn gọi hàng bên check thấy ổn mà, đây hàng 300k khu hà đông đúng kiểu non hết mức luôn, chỉ sợ nói ko ai tin thôi, tiếc em nó đang tạm nghỉ éo biết vì vc gì
Cho xin tên vs số sau này e làm lại đi thử bs bác. Vs cả bác check ở HĐ thì biết 2 em Mai Tây 300k vs Linh Linh 400k ở Hoa Ban Trắng k, cho e xin tý review nếu bác check r vs

Cụ Chánh Tổng

Yếu sinh lý
Cho xin tên vs số sau này e làm lại đi thử bs bác. Vs cả bác check ở HĐ thì biết 2 em Mai Tây 300k vs Linh Linh 400k ở Hoa Ban Trắng k, cho e xin tý review nếu bác check r vs
mai tây theo nhận xét của em thì ko hợp với em vì em đi mai tây 2 lần rồi mà cảm giác khó tả lắm nói thẳng đéo sướng nổi. còn linh linh thì em chưa đi nhưng dc em hàng em đi bảo là hàng họ làm lại rồi nên cũng ngon bác ạ.

Cụ Chánh Tổng

Yếu sinh lý
còn em hàng của em số là 0862490631 em nó là tuyết mai cũng khu văn quán luôn bác cứ lên checkerviet mà chếch xem, nhưng em nó đang tạm nghỉ.

Spiderman123

Yếu sinh lý
Chủ thớt
còn em hàng của em số là 0862490631 em nó là tuyết mai cũng khu văn quán luôn bác cứ lên checkerviet mà chếch xem, nhưng em nó đang tạm nghỉ.
Thấy nhiều ae review kêu hàng công nghiệp. Bác check có bị dục k, mặt sửa r thì p, vòng 1 đẹp vậy là hàng thật chứ hay độ r thế bác

Bên trên