• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Ckeck var đi ae

lehieu1997

Yếu sinh lý
có anh em nào va em này chưa, ở hoàng hoa thám 2k3

Đính kèm

4.4 MB · Xem: 41

trao đổi rau mb

Yếu sinh lý
chủ tịch đi đến đâu là mõm hiv đến đó ( ảnh 2)
chủ tịch đcm chơi gái đéo đc up số lên cắn rẻ rách số 1 ( ảnh 1)
địt mẹ thằng làm thuê mạt hạng =)))) lần sau cóphét thì tìm chỗ nào cao cấp ma phét chứ cáiđất 70 tr1m2 thời sốt đấtnó là cái nha họ hàng bạn bè sang nhất m mượn đc à (ảnh 3)
=)))) nhà quê chửi đổng sao bằng có ảnh như t thâp kém đến đéo chăn đc rau up số lên phá thì ae xem qua tự hiểu m là loại gì , loại m cũng có tiền à

Đính kèm

24.7 KB · Xem: 9
    21 KB · Xem: 9
    24.3 KB · Xem: 9

trao đổi rau mb

Yếu sinh lý
kìa chụp biệt thự lên con trai đi chạy xe ôm qua nên xạo lồn à. đéo ai chơi cái trò hẹn ng khác vào khu đến mấy trăm nhà r bỏ bom =)) tự m khoe ra mà k dám chụp cái xe lên à =)))) ôi thằng nhà quê mõm mõm ở biệt thự bảo chụp thì rụt dái
chủ tịch trăm tỷ địt gái 2m free short à , qua đêm 2 m thì 1 short 400 à

lehieu1997

Yếu sinh lý
Chủ thớt
kìa chụp biệt thự lên con trai đi chạy xe ôm qua nên xạo lồn à. đéo ai chơi cái trò hẹn ng khác vào khu đến mấy trăm nhà r bỏ bom =)) tự m khoe ra mà k dám chụp cái xe lên à =)))) ôi thằng nhà quê mõm mõm ở biệt thự bảo chụp thì rụt dái
chủ tịch trăm tỷ địt gái 2m free short à , qua đêm 2 m thì 1 short 400 à
:))) chụp làm cái gì trực tiếp luôn bố mày ko phông bạt như mày. Hay là sợ mất cái tai con trai :))) há mồm ra bố ỉa cả nhà mày bẹt bẹt liếm đi haha

lehieu1997

Yếu sinh lý
Chủ thớt
ui thằng nhà quê cò quay kìa bảo sao thằng bố con mẹ mày ăn cứt
:))) chụp làm cái gì trực tiếp luôn sợ đéo dám lên hà nội à , bố mày ko phông bạt như mày. Hay là sợ mất cái tai con trai :))) há mồm ra bố ỉa cả nhà mày bẹt bẹt liếm đi hahaa bố bonus ỉa lên đầu bàn thờ nhà mày

trao đổi rau mb

Yếu sinh lý
=))) thằng làm thuê nhục nhã câm thế
thằng bố con mẹ mày vẫn đang đi làm thuê đúng k
nói dối thì là m dùng 10 năm tuổi thọ đổi lấy con mẹ m trong năm nay bị trượt chân trời mưa ngã chết
mày tưởng mày xạo lồn tao đéo lôi được đầu chó thấp hèn của mày ra à
:))) chụp làm cái gì trực tiếp luôn sợ đéo dám lên hà nội à , bố mày ko phông bạt như mày. Hay là sợ mất cái tai con trai :))) há mồm ra bố ỉa cả nhà mày bẹt bẹt liếm đi hahaa bố bonus ỉa lên đầu bàn thờ nhà mày

Bên trên