• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Tri thức thế giới và trí tuệ 🇻🇳

duynguyenminh

Giáo sư
Mỡ bài : cuộc sống muôn màu vạn trạng
Từ nhỏ, tao rất thích đọc sách, có nhiều thứ chỉ thị trường chợ đen mới có, rồi lớn lên, học tây rất thích tây, mang điểm yếu của tây là thời gian mà thoai, khi đúng ý, tao cười đểu dã man, nhưng khi đói tao lăn xả, do ốm yếu từ nhỏ, dùng trí tuệ thông minh, tao vẫn có lợi nhuận lớn nhất
Ai đã dạy tao: các Phó Giáo sư, tiếng sỹ 🇻🇳, có người này người nọ, cũng có quân chết nhát gan ko dám làm
Giáo sư Lê Đăng Doanh, viết bài tuyệt hảo, ăn nhuận bút nhỏ, để người người được học
Giáo sư Nguyễn Thiện Nhân, chức rất thấp, cống hiến rất to lớn cho quốc gia
Giáo sư Trần Đình Thiên, Trần Du Lịch, viện Nghiên cứu ciem, tổng cục Thống kê, Vtv Go,... Nhiều quá ko kể hết.. Bị tao chôm hết rồi... Họ rất khí tiết
Kinh tế thị trường với nhiều cạm bẫy, may tao mê gái, thoát hết, ko cũng 2 năm...
Nếu ko có adn của gia đình và sự chân thật bản tính có lẽ họ nói gì tao ko biết
Gen z rất thông minh, nhiều đứa ko tiền vẫn cục súc ko học cao, vẫn muốn thoát lối hẹp của tư duy...
Một tiếng sỹ ko nhát, được cơm sườn cho vào làm việc tại cơ quan trung ương, tụi ủy ban kinh tế, tao hấp tinh hết roài lạ gì bọn nó như @Peter1953

Thân bài : tao được nhà nước đào tạo, thị trường chợ đen nuôi dưỡng, giáo sư nuôi dưỡng khí tiết, may quá, gái và sex tránh được tất cả, các môn cờ bạc, lô đề, vẽ số, vietlot, đá gà chơi rất vui, mày chơi nhỏ ai bắt mày
Khi hút điếu thuốc, các luồng suy nghĩ ập đến, số học - đại số - mô hình ập đến..., né conan chết mẹ, vẫn giữ khí tiết, thép đã tôi thế đấy - những người cùng khổ
Một giáo sư được sếp tao ký thưởng ngôi nhà Đại Đoàn Kết, nhưng sếp tao vẫn ko thoát kinh tế thị trường và rượu

Kết luận : Chủ tịch Uncle Lake đã nói : học học nữa học mãi , thành công, thành công, đại thành công ...
Các bài thơ con cóc :
Các đồng chí ko cô đơn đâu
Ở đâu đó anh hùng áo vãi
Cùng sát cánh, bên đồng chí, đo đếm hết roài

Anh mưu kế, thích sắc đẹp của em,
Chỉ vài nét bút em mỉm cười

Trương Chi, thổi sáo, hồn trong sáo
Anh đẩy thuyền rồng, em bước đi

Khí tiết, các đồng chí, tui đã thấy,
Số học, đại số, hình ko gian
Bình mới rượu cũ, bộ đội làm
Hạnh phúc lan tỏa khắp nơi nơi

Tao chỉ có bộ la hán quyền kinh tế chính trị, suy ra hết, khỏi cần học, địch thủ phải thua, tuyệt đối ko ép... Tao thuộc thị trường chợ đen : con bạch tuột nướng muối ớt, 3 lon tiger

Đất nước đã có vận hội mới,
Có kẻ dám hy sinh, trong toan tính 🚬🚬🚬🥴🥴🥴🥴🇻🇳

Kimlee888

Yếu sinh lý
Mỡ bài : cuộc sống muôn màu vạn trạng
Từ nhỏ, tao rất thích đọc sách, có nhiều thứ chỉ thị trường chợ đen mới có, rồi lớn lên, học tây rất thích tây, mang điểm yếu của tây là thời gian mà thoai, khi đúng ý, tao cười đểu dã man, nhưng khi đói tao lăn xả, do ốm yếu từ nhỏ, dùng trí tuệ thông minh, tao vẫn có lợi nhuận lớn nhất
Ai đã dạy tao: các Phó Giáo sư, tiếng sỹ 🇻🇳, có người này người nọ, cũng có quân chết nhát gan ko dám làm
Giáo sư Lê Đăng Doanh, viết bài tuyệt hảo, ăn nhuận bút nhỏ, để người người được học
Giáo sư Nguyễn Thiện Nhân, chức rất thấp, cống hiến rất to lớn cho quốc gia
Giáo sư Trần Đình Thiên, Trần Du Lịch, viện Nghiên cứu ciem, tổng cục Thống kê, Vtv Go,... Nhiều quá ko kể hết.. Bị tao chôm hết rồi... Họ rất khí tiết
Kinh tế thị trường với nhiều cạm bẫy, may tao mê gái, thoát hết, ko cũng 2 năm...
Nếu ko có adn của gia đình và sự chân thật bản tính có lẽ họ nói gì tao ko biết
Gen z rất thông minh, nhiều đứa ko tiền vẫn cục súc ko học cao, vẫn muốn thoát lối hẹp của tư duy...
Một tiếng sỹ ko nhát, được cơm sườn cho vào làm việc tại cơ quan trung ương, tụi ủy ban kinh tế, tao hấp tinh hết roài lạ gì bọn nó như @Peter1953

Thân bài : tao được nhà nước đào tạo, thị trường chợ đen nuôi dưỡng, giáo sư nuôi dưỡng khí tiết, may quá, gái và sex tránh được tất cả, các môn cờ bạc, lô đề, vẽ số, vietlot, đá gà chơi rất vui, mày chơi nhỏ ai bắt mày
Khi hút điếu thuốc, các luồng suy nghĩ ập đến, số học - đại số - mô hình ập đến..., né conan chết mẹ, vẫn giữ khí tiết, thép đã tôi thế đấy - những người cùng khổ
Một giáo sư được sếp tao ký thưởng ngôi nhà Đại Đoàn Kết, nhưng sếp tao vẫn ko thoát kinh tế thị trường và rượu

Kết luận : Chủ tịch Uncle Lake đã nói : học học nữa học mãi , thành công, thành công, đại thành công ...
Các bài thơ con cóc :
Các đồng chí ko cô đơn đâu
Ở đâu đó anh hùng áo vãi
Cùng sát cánh, bên đồng chí, đo đếm hết roài

Anh mưu kế, thích sắc đẹp của em,
Chỉ vài nét bút em mỉm cười

Khí tiết, các đồng chí, tui đã thấy,
Số học, đại số, hình ko gian
Bình mới rượu cũ, bộ đội làm
Hạnh phúc lan tỏa khắp nơi nơi

Tao chỉ có bộ la hán quyền kinh tế chính trị, suy ra hết, khỏi cần học, địch thủ phải thua, tuyệt đối ko ép... Tao thuộc thị trường chợ đen : con bạch tuột nướng muối ớt, 3 lon tiger

Đất nước đã có vận hội mới,
Có kẻ dám hy sinh, trong toan tính 🚬🚬🚬🥴🥴🥴🥴🇻🇳
Dạo này t cũng bắt đầu muốn đọc mấy cái trên trời dưới biển, cảm thấy như ai đó từng nói rồi ta sẽ chán tất cả, ngoại trừ sự hiểu biết

duynguyenminh

Giáo sư
Chủ thớt
Dạo này t cũng bắt đầu muốn đọc mấy cái trên trời dưới biển, cảm thấy như ai đó từng nói rồi ta sẽ chán tất cả, ngoại trừ sự hiểu biết
Tại mày ko biết hút thuốc, uống bia, tao ko mê gái giờ ở tù roài, tri thức 🇻🇳 rất đặc biệt, ko nơi nào có được

Kimlee888

Yếu sinh lý
Tại mày ko biết hút thuốc, uống bia, tao ko mê gái giờ ở tù roài, tri thức 🇻🇳 rất đặc biệt, ko nơi nào có được

Ủa chứ m nghĩ mấy cái đó đâu phải ai cũng mê đâu. Bia rượu cũng uống thử, thuốc thì chưa thử kkkkkk mà cơ bản t ko có mê sợ xấu 😆

duynguyenminh

Giáo sư
Chủ thớt
Ủa chứ m nghĩ mấy cái đó đâu phải ai cũng mê đâu. Bia rượu cũng uống thử, thuốc thì chưa thử kkkkkk mà cơ bản t ko có mê sợ xấu 😆
Đụ mẹ, tao bơm tin cho xàm love gặp conan chó đẻ, tao 2 năm tù chứ ít đâu
Tao nhịn Conan 2 năm, giờ ra kết quả đẹp 😘
Đẽo khai là đẽo khai
Tụi @Peter1953 bị tao hấp tinh hết cả roài, lạ gì bọn nó,...

duynguyenminh

Giáo sư
Chủ thớt
Sao lại đi tù thế lol
Bơm tin mật nhà nước, tao giờ là dân đen, có người này người nọ, tao mà còn làm nhà nước, ko bơm được... Chợ đen... Có người này người nọ 🚬🚬🚬🚬🚬🚬😘 cứ gọi tao là đĩ Duy

duynguyenminh

Giáo sư
Chủ thớt
Các hạ học rộng hiểu nhiều,
Đọc xong lĩnh được, bao nhiêu việc đời.
Toan tính, ko bằng chiếc luân xa
Giữ vững, lời hứa, mất mát gì đâu 🐺🐺🐺🦊🗡
Ủn hý bị điều tra, ai chứng cho,
@thanhxam đọc nghiêng cứu, lên anh hùng

Có ai, đọc hết, được trận địa,...