• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có người iu làm KTV 🫣 Cần lắm những chia sẻ, tư vấn tình cảm từ anh em 🙏

_chaukietquan_

Lựa chọn bóng tối
Như tiêu đề, tôi có quen 1 em ngoại hình mặt xinh… thui tôi xin ko kể sâu về body em
Ai đã từng trải qua chưa ạ? Nhưnhx cô gái làm ktv đến khi nào họ mới nghỉ ạ? Cô ấy cho mình sự an toàn? Hay là mình ngốc nghếch, ở nhà thì lúc nào cũng cuốn lấy nhau, ko có ai khác, mình cũng dành hết cho tc này, nhưng còn em ý? Làm sao hiểu tâm tư của em ý bây giờ :((( em ý vẫn giấu mình,
Hiện giờ mình sẽ vẫn chấp nhận mọi chuyện vì tình cảm e ý dành cho mình đúng như vợ dành cho chồng. Điều mà hàng chục cuộc tình trước ko có :((( nhưng bâng khuâng vì ko biết tgian tới sẽ thế nào…

Cảm ơn anh e nhiều , ai ở sg mình mời cafe

Đính kèm

32.3 KB · Xem: 1,102
Chỉnh sửa lần cuối:

_chaukietquan_

Lựa chọn bóng tối
Chủ thớt
chấp nhận dc thì ở. Làm ở quán có tiếng thì thu nhập e nó phải hơn 50 củ 1 tháng. Có điều mỗi ngày phải buscu thiên hạ, banh lồn cho những thằng già 50,60 tuổi bú . mày nhớ dùng bao nha.
Mày chia sẻ đúng, thu nhập em ấy cao hơn tôi nhiều vl :( ẻm thuê nhà 20tr/ tháng, tôi ở cùng ẻm
Tôi lúc đầu thấy e ý cho vào trong hàng ngày, cứ tưởng yêu mình muốn có con mà sau mới thấy vỉ thuốc tránh thai uống hàng ngày ông ạ.
Tôi cũng ko dùng bao á :( đang ko dùng giờ lại dùng à ?? 🥲

nonema

Yếu sinh lý
Mày chia sẻ đúng, thu nhập em ấy cao hơn tôi nhiều vl :( ẻm thuê nhà 20tr/ tháng, tôi ở cùng ẻm
Tôi lúc đầu thấy e ý cho vào trong hàng ngày, cứ tưởng yêu mình muốn có con mà sau mới thấy vỉ thuốc tránh thai uống hàng ngày ông ạ.
Đó là chuyện cá nhân của bồ. Lên đây chia sẻ luôn có những ý kiến trái chiều, nếu cảm thấy tĩnh iu đủ lớn thì dc à. Nhưng nếu lo dc cho cô ấy thì cho cô ấy bỏ nghề đi còn bồ k lo nổi thì hãy chấp nhận nhé. Vào cái ngành dịch vụ đó k ai muốn cả tất cả chỉ gì tiền và cuộc sống thôi

andypham1235

Yếu sinh lý
cho xin tên quán và mã con bồ mày, để tao thử xem skill nó đến đâu mà mày lú thế

tokki1804

Tao là gay
có khi cái lỗ đó m xài chung với nửa cái SG

_chaukietquan_

Lựa chọn bóng tối
Chủ thớt
Đó là chuyện cá nhân của bồ. Lên đây chia sẻ luôn có những ý kiến trái chiều, nếu cảm thấy tĩnh iu đủ lớn thì dc à. Nhưng nếu lo dc cho cô ấy thì cho cô ấy bỏ nghề đi còn bồ k lo nổi thì hãy chấp nhận nhé. Vào cái ngành dịch vụ đó k ai muốn cả tất cả chỉ gì tiền và cuộc sống thôi
Hjx người anh e này đúng chia sẻ cực nhiệt tình và hợp lí,

duynguyenminh

Giáo sư
Như tiêu đề, tôi có quen 1 em ngoại hình mặt xinh… thui tôi xin ko kể sâu về body em .
Sau thời gian tới nhà chơi, ăn và chịch với nhau, (lại có chung món hút bóng, nhưng tôi cũng đã khuyên em bỏ được rồi, ) 1 tháng tôi mới biết em là ktv ở 1 massage có để tiếng ở sg 🥹
Cảm xúc khá lẫn lộn vì ngoài giờ đi làm về 2 đứa sống như vợ chồng thật, rất tình cảm, hay tại e ý thiếu thốn tình cảm nên gặp được một người tình cảm, chăm sóc em ý tốt nên e ấy yêu, ở nhà lúc nào cũng ríu rít nhu vợ chồng.
Em ý làm ca đêm đến sáng, nên mình thay đổi giờ sinh hoạt mịa luôn, đi làm tối để ngày ôm ấp e ấy ngủ :(
Và em ý có con ở quê rồi ( miền tây ) điều này mình cũng ko care lắm,
Tôi yêu e vì được cái ở bên em , em ko có ai khác , vì tôi xem đc đien thoại em vài tháng trở lại đây, cũng như vài lí do tôi biết em ko có ai khác, chắc chỉ có 1 vài tn với khách, mà mãi sau này tôi biết e là ktv , lúc đầu tôi tưởng chỉ là quản lí booking bar club nào đó
Giờ tôi vẫn ở bên em, nhưng cũng lần đầu gặp trường hợp này nên ko biết ntn nữa,
Ai đã từng trải qua chưa ạ? Nhưnhx cô gái làm ktv đến khi nào họ mới nghỉ ạ? Cô ấy cho mình sự an toàn? Hay là mình ngốc nghếch, ở nhà thì lúc nào cũng cuốn lấy nhau, ko có ai khác, mình cũng dành hết cho tc này, nhưng còn em ý? Làm sao hiểu tâm tư của em ý bây giờ :((( em ý vẫn giấu mình,
Hiện giờ mình sẽ vẫn chấp nhận mọi chuyện vì tình cảm e ý dành cho mình đúng như vợ dành cho chồng. Điều mà hàng chục cuộc tình trước ko có :((( nhưng bâng khuâng vì ko biết tgian tới sẽ thế nào…

Cảm ơn anh e nhiều , ai ở sg mình mời cafe
Say nắng thoai, rồi cuộc tình sẽ kết thúc 🐺🦊🚬 em có buồn thì đến bên 8 thằng anh: tình anh em, tình huynh đệ, ân ái ngập tràn, tình dục đỉnh cao, 1 đêm 24 cái, nhân trần, gửi em 3 triệu
Cuộc tình của em sẽ kết thúc em ah🐺🦊🚬

cosmow

Yếu sinh lý
Uh tập đi , ví dụ nói là dùng bao gai cho kích thích. Có chỗ ăn ở chịch free cũng ngon rồi thì tiền m làm tích góp quỹ riêng. Nó gặp thằng ngon hơn m thì m ra đường bất cứ lúc nào.

_chaukietquan_

Lựa chọn bóng tối
Chủ thớt
Uh tập đi , ví dụ nói là dùng bao gai cho kích thích. Có chỗ ăn ở chịch free cũng ngon rồi thì tiền m làm tích góp quỹ riêng. Nó gặp thằng ngon hơn m thì m ra đường bất cứ lúc nào.
Cũng phải đi làm share tiền nhà cùng nữa chứ, ở ko mất mặt lắm bro :(

Bên trên