• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Ăn chơi Hải Phòng!

Tao sắp về Hải Phòng công tác ít ngày, muốn hỏi bọn mày ở trong nội thành HP có chỗ nào đc chọn lựa hàng như ở ĐS ko ?
Ngại chạy ra ĐS vs éo thích gọi trên web cho lắm.

ĐKM

Yếu sinh lý
Đường bao Nguyễn Văn Linh, cứ Karaoke mày nhào vô, trước tao vào Karaoke KTV, chọn đào thoải mái

ĐKM

Yếu sinh lý

phucpham7412

Yếu sinh lý
khu này giá cả sao m
khoảng trên dưới 500k/1 shot thôi mày! nói chung tao đánh giá so với Đồ Sơn thì gái ở đây trẻ hơn, ăn mặc cũng sạch sẽ tươm tất. Đi dọc đường đấy thì có vô số khách sạn, mày vào khách sạn nào cũng được, 1 lúc là nó điều gái đến 1 dàn cho mày chọn.

Địt mẹ thằng Trâu lái xe

Tao là gay
Chủ thớt
khoảng trên dưới 500k/1 shot thôi mày! nói chung tao đánh giá so với Đồ Sơn thì gái ở đây trẻ hơn, ăn mặc cũng sạch sẽ tươm tất. Đi dọc đường đấy thì có vô số khách sạn, mày vào khách sạn nào cũng được, 1 lúc là nó điều gái đến 1 dàn cho mày chọn.
có mất tiền ks nữa ko m ?

phucpham7412

Yếu sinh lý
có mất tiền ks nữa ko m ?
có! ks khoảng 200k. Ê nhưng 1 lần nữa, tao nhấn mạnh là KHÔNG SO SÁNH VỚI GÁI ĐỒ SƠN NHÉ. Vì gái Đồ Sơn toàn "gái miền ngược" thôi. Trên bản, tên em là Lò Thị Phóng, xuống miền xuôi tên em là Lê Hương Giang. Toàn như vậy thôi nên chơi gái Đồ Sơn (fullcombo cả ks chỉ có 400k) chỉ nên dành cho đội xe ôm rẻ tiền.

combino

Yếu sinh lý
có! ks khoảng 200k. Ê nhưng 1 lần nữa, tao nhấn mạnh là KHÔNG SO SÁNH VỚI GÁI ĐỒ SƠN NHÉ. Vì gái Đồ Sơn toàn "gái miền ngược" thôi. Trên bản, tên em là Lò Thị Phóng, xuống miền xuôi tên em là Lê Hương Giang. Toàn như vậy thôi nên chơi gái Đồ Sơn (fullcombo cả ks chỉ có 400k) chỉ nên dành cho đội xe ôm rẻ tiền.
Có tâm vl 🤣

Bên trên