• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

testosterone

suni1789

Yếu sinh lý
dạo này testosterone giảm quá , k căng cứng dc như hồi xưa , sáng dậy thằng e ko cửng luôn , stress vãi linh hồn , có cách nào làm tằng tes lại ko anh em

chanvl

Tao là gay
giảm áp lực công việc và ngủ sớm thì tự lên lại, ăn hải sản và rau nhiều vào

forfun2k23

Yếu sinh lý
dạo này testosterone giảm quá , k căng cứng dc như hồi xưa , sáng dậy thằng e ko cửng luôn , stress vãi linh hồn , có cách nào làm tằng tes lại ko anh em
m bn tuổi? có 1 dạo t bị Covid xong cũng thế, giờ thì sáng nào cũng cứng hết rồi.
Chịu khó thể dục, ngủ đủ giấc với cân bằng cv, thằng em sẽ tự lên thôi

xxxjuvexxx

Yếu sinh lý
phải tập thể dục, tốt nhất là tập gym và cụ thể là tập thân dưới. Ko gym thì đá bóng cũng được.
Ăn ngủ điều độ thì khỏi phải nói sinh hoạt như cứt thì đéo có cái gì khoẻ được ko riêng gì Tes. Còn ăn thì cứ cân bằng đừng nghe mấy thằng bảo phải ăn hàu hay tpbs.

forfun2k23

Yếu sinh lý
31 rồi m , sau đợt covid là bị luôn , hình như ai cũng bị vậy
T cũng bị thế tầm 1 tháng, rồi sau cũng hết đó m. Giờ sáng sớm với ôm vk tí là cứng như đá rồi =))
Chú ý cân bằng ăn, ngủ, nghỉ, thể dục khoa học.
Nếu kéo dài quá mà thằng em của m làm gì nó cũng ko ngóc lên thì cũng căng, tốt nhất đi khám cho yên tâm.

suni1789

Yếu sinh lý
Chủ thớt
T cũng bị thế tầm 1 tháng, rồi sau cũng hết đó m. Giờ sáng sớm với ôm vk tí là cứng như đá rồi =))
Chú ý cân bằng ăn, ngủ, nghỉ, thể dục khoa học.
Nếu kéo dài quá mà thằng em của m làm gì nó cũng ko ngóc lên thì cũng căng, tốt nhất đi khám cho yên tâm.
ok cám ơn m

lanhle1111

Yếu sinh lý
m ăn uống điều độ vào , có thể chơi thể thao gym hoặc đá bóng . M cũng có thể tìm d3 k2 dùng thử

Bên trên