• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

ny không chịu bú cặc

klu123

Yếu sinh lý
m phải mút cho nó nhiều lần vào rồi bảo a mút cho e thì đc e mút cho a đi =)))

phuly2410

Yếu sinh lý
Nó ko chịu bú là do của m hôi hám đéo vệ sinh sạch sẽ nên cảm giác ghê, cởi quần ra đã có mùi tởm vl thì đứa nào chịu bú. Hút ít thuốc thôi, chịu khó đớp sữa chua, chuối, dâu tây hay kem vani vào nó mới thơm tho sạch sẽ đc. Chưa kể lông lá cũng tỉa gọn gàng vào

12spt23

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Nó ko chịu bú là do của m hôi hám đéo vệ sinh sạch sẽ nên cảm giác ghê, cởi quần ra đã có mùi tởm vl thì đứa nào chịu bú. Hút ít thuốc thôi, chịu khó đớp sữa chua, chuối, dâu tây hay kem vani vào nó mới thơm tho sạch sẽ đc. Chưa kể lông lá cũng tỉa gọn gàng vào
lần nào chả vệ sinh, ny t chỉ liếm r kêu ko có vị gì ko thích bú chứ tởm cc, m bú cu t chắc còn ghiền mùi đó

phuly2410

Yếu sinh lý
lần nào chả vệ sinh, ny t chỉ liếm r kêu ko có vị gì ko thích bú chứ tởm cc, m bú cu t chắc còn ghiền mùi đó
Thế thì khả năng nó bú cu thằng khác mới có vị thôi. Chym bé chả ko có vị gì 🤣🤣🤣 bảo nó qua bú chim t đi, nhiều vị lắm đó tml

sexviet2k

Tao là gay
có ai như ny em ko, địt nhau chán chê, toàn nhân trần tại ny em ko thích đeo bao, mà ny chưa bú cặc em bao giờ, kêu sợ bú cu, có cách nào dụ ny em bú cặc em ko
m bú cho nó phê vào, chơi 69, dần dần nó tự muốn bú của m thôi, bú cu m lâu dần là nó sẽ nứng thôi.

phuly2410

Yếu sinh lý
Thôi bạn ơi, lớn rồi ai lôi cu ra so. Bạn cứ về hỏi mẹ bạn í, trước con dĩ ấy toàn nút cán tớ thôi nên nó sẽ trả lời đc cho bạn 🙃🙃 à mà quên ko nói cho bạn biết, mẹ tớ mất đc 25 năm rồi, bạn thủ dâm tinh thần với cả cái bát hương cơ à 🤣🤣

12spt23

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Thôi bạn ơi, lớn rồi ai lôi cu ra so. Bạn cứ về hỏi mẹ bạn í, trước con dĩ ấy toàn nút cán tớ thôi nên nó sẽ trả lời đc cho bạn 🙃🙃 à mà quên ko nói cho bạn biết, mẹ tớ mất đc 25 năm rồi, bạn thủ dâm tinh thần với cả cái bát hương cơ à 🤣🤣
năm đó mẹ m bị cặc t đâm lủng ruột chết, gangbang với 25 thằng nát cả xác nó thế, con cặc của mày đéo biết đủ xỉa răng tao ko nữa

Jeo Pal Kye

Tao là gay
có ai như ny em ko, địt nhau chán chê, toàn nhân trần tại ny em ko thích đeo bao, mà ny chưa bú cặc em bao giờ, kêu sợ bú cu, có cách nào dụ ny em bú cặc em ko
Xem nó thích ăn gì thì bôi vào cho nó liếm trước. Hi vọng nó ko nghiện mắm tôm

Thích Dâm Lồn

Tao là gay
Mày phải vuốt ve bú liếm lồn nó ra nước nhầy nhụa nhất đến khi nó giật giật lúc đó mày đưa cặc ra đảm bảo nó ngậm ngay 🤤

Sanfron

Yếu sinh lý
chưa đủ hứng thì k bú thôi, vì bú thì sướng cho nhau chứ đứa bú ko có vị gì

Bên trên