• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Có người bảo em cô độc. Sợ sau này k có vợ mất

chupedan762

Yếu sinh lý
Giờ sinh thì mẹ em nói khoảng 7-9h tối. Hữu duyên nhờ các bác xem giúp ạ. Phí ntn ib e nha

Đính kèm

• Group FB Tử Vi Việt Nam.jpg
    Group FB Tử Vi Việt Nam.jpg
    124.8 KB · Xem: 53

doanvinh63

Yếu sinh lý
Giờ sinh thì mẹ em nói khoảng 7-9h tối. Hữu duyên nhờ các bác xem giúp ạ. Phí ntn ib e nha
Chỉ là vợ chồng khắc khẩu hoặc k hoà hợp hạnh phúc thôi chứ có cái mẹ gi mà căng thế. Giải hoá bằng cách nên lấy vợ ở xa hoặc công tác xa nhà chút tuần gặp 1-2 lần là ok

chupedan762

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Chỉ là vợ chồng khắc khẩu hoặc k hoà hợp hạnh phúc thôi chứ có cái mẹ gi mà căng thế. Giải hoá bằng cách nên lấy vợ ở xa hoặc công tác xa nhà chút tuần gặp 1-2 lần là ok
tuần gặp vợ 1-2l hả bác ơi, sợ mọc sừng mất, hehe

Hoàng Sam nữ tử

Yếu sinh lý
Chịu khó tập thể thao để có sức khỏe tốt, chịu khó học hành làm ăn xây dựng cơ nghiệp. Chịu khó tu chí làm người quân tử, có trách nhiệm với bản thân, gia đình và xã hội thì con gái nhà gia giáo họ tự theo nha em! Lo gì mấy cái lá số!

chupedan762

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Xem làm cặc gì, đầy đứa xem hợp mệnh hợp số phát tài này nọ được vài năm bỏ nhau, tiền bạc thì mất hết. Quan trọng là tìm hiểu tính cách nhau có hợp có ở được với nhau ko
phải xem để biết chứ mày ơi. Tao từng bị nyc nó dắt mũi, cơ cực vclon

chupedan762

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Chịu khó tập thể thao để có sức khỏe tốt, chịu khó học hành làm ăn xây dựng cơ nghiệp. Chịu khó tu chí làm người quân tử, có trách nhiệm với bản thân, gia đình và xã hội thì con gái nhà gia giáo họ tự theo nha em! Lo gì mấy cái lá số!
Vâng a, trước chưa nhìn lá số. Cũng có người nhìn tướng mặt em thôi cũng nói vậy nên hơi clo a ạ

mocvodich

Yếu sinh lý
Luôn có các em hàng từ 2 lít đến 1 củ bên mày, yêu thương m nhé.
Mày cứ đi 1 con 50 lần xem, chắc nó yêu mày cmnl :))

chupedan762

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Anh xem giúp e phần công việc, có gì chuyển biến k ạ

Anuya

Yếu sinh lý
Lá số này vãi lồn thật đấy, nhưng mà có được có mất là đúng rồi, có công có việc, có chức có quyền, có anh có em thì vợ để cho thằng khác nó chăm hộ thôi 😆

chupedan762

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Lá số này vãi lồn thật đấy, nhưng mà có được có mất là đúng rồi, có công có việc, có chức có quyền, có anh có em thì vợ để cho thằng khác nó chăm hộ thôi 😆
Bác nói thế thì em xin nhận, chắc phải tài sản m làm ra thì cho vào quỹ đen k cho nó biết nhỉ. Lỡ ly hôn nó đòi chia tài sản thì khổ mẹ đời em ra

Bên trên