• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Mấy tml tư vẫn t cái này với

Baby dad

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Cái t sợ ở đây là có khi nào nó làm dịch vụ rồi k… hàng họ thì chắc nịch còn hồng chứ đéo thâm mà kỷ năng đâu ra lắm thế

Baby dad

Yếu sinh lý
Chủ thớt
mày định lấy nó làm vợ à?
đm trò đời tml à…. T chia tay nó 2 lần trong con say nhưng lúc tỉnh t lại nhớ nó vkl… khi bản nhạc của khói vang lên cũng là lúc lòng t quặn thắt, trong tiềm thức chỉ có hình bóng nó hiện lên và t đéo hiểu nổi t khi nước mắt trực trời nơi khoé mi trong khi t biết dù có lấy t cũng vẫn canh cánh về quá khứ của nó. Tml nói xem t có nên hỏi nó về kỹ năng của nó ở đâu ra k

Barack Obama

Yếu sinh lý
Nói với nó đi sợ mẹ gì mày
đm trò đời tml à…. T chia tay nó 2 lần trong con say nhưng lúc tỉnh t lại nhớ nó vkl… khi bản nhạc của khói vang lên cũng là lúc lòng t quặn thắt, trong tiềm thức chỉ có hình bóng nó hiện lên và t đéo hiểu nổi t khi nước mắt trực trời nơi khoé mi trong khi t biết dù có lấy t cũng vẫn canh cánh về quá khứ của nó. Tml nói xem t có nên hỏi nó về kỹ năng của nó ở đâu ra k

Baby dad

Yếu sinh lý
Chủ thớt
M lựa lúc địt hỏi là anh thấy em thật tuyệt không biết em đã học từ đâu =))
Ở đây k biết có tml nào hay đi gái sinh viên Nha Trang k vào cho t lời khuyên với thì tuyệt vời… chứ hỏi chả nhẽ nó bảo e hay thổi kèn cho các tml xamvn nên kỹ năng cao🤣🤣🤣

Blast Man 99

Trùm Cuối
Em nó đã luyện Ngọc Nữ Tâm Kinh với biết bao nhiêu thằng rồi thì bảo sao kỹ năng không điêu luyện cho được 🤣

Baby dad

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Em nó có cái skill rê cột đèn vs đá trứng cút đỉnh của chop lắm… t đá cũng kha khá phò r nên t dám khẳng định chỉ có phò lâu năm ms đc skill như thế

kongo88

Yếu sinh lý
V e nó đc traning tốt là ngon rồi. Mà mấy bé sv giờ nhất là du lịch thì chịch như gà rồi. M xui thì nó cũng phò đi kín vì thiếu tiền, sv giờ thì nhiều rồi khỏi nói. Hên thì nó dạng quất nhiều nên skill đỉnh. Xem cái lol của nó là biết chứ gì.

Baby dad

Yếu sinh lý
Chủ thớt
V e nó đc traning tốt là ngon rồi. Mà mấy bé sv giờ nhất là du lịch thì chịch như gà rồi. M xui thì nó cũng phò đi kín vì thiếu tiền, sv giờ thì nhiều rồi khỏi nói. Hên thì nó dạng quất nhiều nên skill đỉnh. Xem cái lol của nó là biết chứ gì.
Thg em t bé nhưng vs quả bím em thì thì vẫn bot và hồng… lẽ nào t nghỉ quá nhiều sao

anh9x

Yếu sinh lý
Đã chấp nhận yêu rồi thì đừng có soi xét chn quá khứ, hèn lắm. Mà ny giỏi làm tình thì nằm mà hưởng đi dm

Bên trên