• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Cần anh em bày cách đòi tiền

Chuối ngự

Yếu sinh lý
Chả là thế này mấy tml ạ.
Cuối 2020 tao có ký hđ thuê 1 thằng thiết kế nhà để đầu năm 2021 xây, có cọc cho nó 30tr
Nhưng nó đéo làm, và rồi mất hút.
Cũng đúng đợt dịch năm 2021 cách ly nhiều, cộng với hồi đấy vẫn dư dả, nên đéo động đến nó.
Giờ đói kém, muốn đòi lại số tiền ấy. T vẫn còn sdt nó, có điều chưa gọi lại vì tránh tình trạng nó đéo nghe, rồi mất hút (t check vẫn thấy nó đăng sdt đó trên face hoặc insta)
Nhờ bọn m bày cách xem ltn để đòi đc tiền từ thằng ml này với.
Nếu đứng ra đòi hộ tao, t xin hậu tạ 30%
Thanks
P/s : hồi đó cũng ngu, tìm hiểu trên otofun, thấy thằng lol đấy cũng post nhiều bài về kiến trúc, nên gặp vs làm việc vs nó. Mà cũng ngu là đéo đến trụ sở của nó. Thành ra mất mẹ cọc 30tr mà đéo làm đc gì.

thanhluan171

Yếu sinh lý
làm cái đơn trình báo, có biên lai sao kê chuyển khoản không? chụp cái đơn trình báo và gửi nó xem. Tội lừa đảo chiếm đoạt ts cũng vài năm đấy

Chuối ngự

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Tao đang định thế, nhưng đéo muốn lằng nhằng dây dưa vào công an. Mẹ, nó suốt ngày gọi lên để xác nhận thông tin cũng ko đi được, vì vẫn phải đi cày kiếm cơm

trungnd90

Yếu sinh lý
Lừa đảo
Đơn từ đéo gì tầm này, công an mà chờ nó sờ đến bộ hồ sơ của mày cũng đến mùa lúa chín, giờ muốn nhanh phải có doping nó mới làm cơ, quá tội

Chuối ngự

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Update với anh em.
Là t có gặp tml đó
Nó xin và hứa hẹn ngày mùng 10 hàng tháng chuyển khoản 5tr.
Để mùng 10 này tao xem nó ck không, rồi chia sẻ số nó sau, nhờ ae can thiệp vậy.
Thank anh em nhiều nhé

Bên trên