• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Tao thắc mắc là tụi mày kiếm máy bay ở đâu? Sao mà nó hay quá!

Rainylil

Yếu sinh lý
Tr cũng giống m mù tịt, lên ae share cho chăn thử là sau có con mắt âm dương luôn. Tự kiếm dễ dàng :))

DBxxx

Yếu sinh lý
Thấy chị nào đăng status buồn…thì vô giả bộ hỏi thăm rồi gạ từ từ..

Baby Shark

Bánh thiu
Uh. Mà làm sao để mối quan hệ được giữ kín đáo mới khó. Má ơi tao không được khéo như người ta mày ơi. Tội nghiệp tao lắm
kín đáo hay k là khi m nc vs ngta m có mún tiết lộ thông tin cá nhân thật của mình k? và đề cập thẳng lun là e chỉ mún địt chị thôi chứ k mún mqh mình tiến xa đâu

nhahan

Tao là gay
Chủ thớt
kín đáo hay k là khi m nc vs ngta m có mún tiết lộ thông tin cá nhân thật của mình k? và đề cập thẳng lun là e chỉ mún địt chị thôi chứ k mún mqh mình tiến xa đâu
Cái này đề cập kiểu gì mới được mày hxhx đề cập này có bị oánh giá không? T có đối tượng gần nhà. Mà không biết sao gạ kèo được đây. Kiểu cũng biết nhau nhiều á

Baby Shark

Bánh thiu
thì m cứ lâu lâu rũ đi ăn, đi xem phim, đi nhậu gì đó, mỗi lần đi v m mạnh dạn tiếp xúc cơ thể ngta xem ví dụ mân mê tay chân, sờ mó eo hông, xong xuống mông, nếu nó chịu đi nhậu riêng vs m mà uống nhìu đến say k bít gì tức là nó đã cho m cơ hội đưa vô ks chịch r đấy

barca221095

Yếu sinh lý
Nó cứ chịu đi nhậu riêng vs m , chịu uống hết mình là chứng tỏ nó đồng ý rồi nhé

Bên trên