• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Mọi đen, mọi Ấn, mọi hồi đang xâm lược Việt Nam

vua.hung.day

Tao là gay
Trong lúc vịt con đang lo giải quyết các vấn đề kinh tế, đấu đá phe nhóm và nhắm vào những người bất đồng chính kiến, thì đám mọi đen, đám Ấn đụ, đám mọi hồi hạ cấp, white trash đã tràn ngập lãnh thổ Việt Nam, nhăm nhe địt tung lồn con gái, cháu gái, bạn gái, chị gái, em gái của các xammer.

Đám mọi này cũng đéo nhiều tiền đâu, chúng nó chỉ cần bỏ chút ít tiền ra để mua đám truyền thông trong nước đang đói ăn và lợi dụng tâm lý me ngoại của dân ta vì vậy đám truyền thông suốt ngày ca ngợi đám mọi này. Gái nào quen đám này xem như một cái gì đó đáng tự hào. Ta nhìn dân tộc này của mình đã dày công ngàn năm xây đắp mà giờ ra thế này thấy nhục nhã thay.

Lại thế con gái các quan chức vịt con, nhất là Bắc vịt con cũng đua nhau me ngoại.
Cô dâu Việt ở Ấn đụ:

Hay thằng bake Quang Linh vlog vì háo danh hão mà rước mọi đen về nước. vịt con cũng vì háo danh, thích khoe khoang mà ngó lơ cho thằng Linh này đưa mọi đen vào VN. Đám mọi đen này thực chất là đám lười nhác, láu cá. Chúng nó đéo quan tâm gì Việt Nam như bọn Linh tuyên truyền đâu.

vịt con và đám bò đỏ giờ là tà giáo rồi. Ko còn lòng tự tôn dân tộc, ko còn sĩ diện, ko cần truyền thống, ko có lòng tự hào, ko tinh thần tự lực, tự chủ.

Ta là vua Hùng nên kêu gọi các con hãy tự bảo vệ mình, tống khứ đám mọi rác rưởi kia ra khỏi bờ cõi non sông của chúng ta.

P/S:
thu nhập bình quân đầu người, mức sống, HDI, bình đẳng giới của mọi Ấn điều thấp hơn Việt Nam nhiều nên mấy cháu ml bò đỏ đừng bảo hãy phấn đấu cho bằng Ấn đụ nhé.
Nguyên nhân chính là vịt con đã tẩy não làm dân ta me ngoại điên cuồng. Chính ông tổ của vịt con cũng đã rước mấy tên ngoại bang Mác, Lênin.... về thờ.
vịt con đưa Ấn đụ, Nga lên cấp quan hệ cao nhất. Nhưng Nhật Bản là nước đồng chủng, đồng văn, tiến bộ, giàu có, nhiều em JAV mơn mởn thì lại xếp hàng thứ 2, Mỹ đế siêu cường thì chỉ xếp thứ 3. vịt con đúng là bệnh hoạn.

Chỉnh sửa lần cuối:

vua.hung.day

Tao là gay
Chủ thớt

Tàu nó cũng bị nigga xâm lược nhưng ít ra nó có nhiều lợi ích ở châu Phi. việt + ko có lợi ích gì nhưng vẫn rước mọi đen về nước.

vua.hung.day

Tao là gay
Chủ thớt
https://xamvn.li/threads/947/

Mấy con me ngoại này ko có gì phải nói, vì lấy ai là quyền của nó.

Cái đáng nói là đám báo chí Việt Nam hạ cấp đã tung hô chúng nó như một niềm hãnh diện, tự hào. Ko có quốc gia nào mà mà gái nước mình lấy được chồng ngoại lại xem là niềm tự hào, hãnh diện, phải ca ngợi trên báo như ở Việt Nam cả.
Nó phản ánh sự tha hóa về văn hóa, xã hội ở Việt Nam hiện nay. Vịt cộng VC+ quản lý chặt chẽ báo chí nên sự tha hóa này đương nhiên là do Vịt cộng VC gây ra. VC đã biến cả 1 dân tộc me ngoại.

Kì lạ nhất là bắc kì , nhất là vùng TNT nổi tiếng là cái nôi cơm sườn (vì nghèo đói), với lực lượng chống Mỹ cuồng Nga Xô đông đảo nhưng gái xứ này lại me ngoại điên cuồng, sẵn sàng bú liếm trai ngoại bất chấp sĩ diện, tự tôn dân tộc.

Trai làm culi, gái bú trai ngoại. Liệu đây chính là quả báo cho dân vùng bake vì đã theo diệt cộng ???

vua.hung.day

Tao là gay
Chủ thớt
Cổ nhân có nói: vô độc bất trượng phu, “Nhân bất vị kỷ, thiên tru địa diệt” - Người không vì mình, trời chu đất diệt.

Nên cứ đem cu hay tiền ra so sánh với bọn nó rồi chấp nhận để đám nigga, ấn đụ, hồi mọi bẩn thỉu địt dạo khắp Việt Nam là đại ngu.

Gặp bọn này các con phải suýt chó ra đuổi chúng nó ngay và luôn. Bán hàng cho chúng nó là phải chặt chém ko nương tay. Lừa được chúng nó thì cứ lừa.
Phải cho chúng nó thấy là chúng nó bị kì thị chứ đéo phải được chào đón.

https://xamvn.li/threads/1174

Chỉnh sửa lần cuối:

chanvl

Tao là gay
Cổ nhân có nói: vô độc bất trượng phu, “Nhân bất vị kỷ, thiên tru địa diệt” - Người không vì mình, trời chu đất diệt.

Nên cứ đem cu hay tiền ra so sánh với bọn nó rồi chấp nhận để đám nigga, ấn đụ, hồi mọi bẩn thỉu địt dạo khắp Việt Nam là đại ngu.

Gặp bọn này các con phải suýt chó ra đuổi chúng nó ngay và luôn. Bán hàng cho chúng nó là phải chặt chém ko nương tay. Lừa được chúng nó thì cứ lừa.
Phải cho chúng nó thấy là chúng nó bị kì thị chứ đéo phải được chào đón.

https://xamvn.li/threads/1174
ai nhiều tiền thì gái yêu thôi, có gì đâu

vua.hung.day

Tao là gay
Chủ thớt
ai nhiều tiền thì gái yêu thôi, có gì đâu
Mấy thằng mọi ấn, hồi, đen qua Việt Nam toàn lông bông, đéo có tiền, chỉ là gái Việt nó me ngoại, còn đàn ông Việt thì bất lực, yếu đuối. Chứ cứng rắn như ngày xưa thì gái nó cũng bớt me ngoại đi.

Ví dụ ngày xưa con gái Lê Duẩn lấy chồng Liên Xô là cho xử luôn, dù thằng chồng là viện sĩ chứ ko vừa. Giờ chúng mày để thằng mọi đen nó làm kênh youtube tán gái Việt (tao quên tên) mà vẫn nhảy vào ủng hộ là ngu. Làm thế thì gái nó giống như được cổ vũ thì nó bú cu ngoại còn mạnh hơn. Tư tưởng nó quan trọng lằm chứ ko chỉ là tiền đâu.

concacdam

Yếu sinh lý
Tại cặc nó bự, có cách nào làm cặc mình bự như chúng nó ko các anh

vua.hung.day

Tao là gay
Chủ thớt
Tại cặc nó bự, có cách nào làm cặc mình bự như chúng nó ko các anh
Ko cần làm cặc bự vì thể chất Châu Á ko so được với chúng nó. Nhưng mày có quyền dùng những lợi thế khác để hoặc là ngăn nó vào nhà mày hoặc là ngăn ko cho phụ nữ của nước mày me nó. Bất cứ công cụ gì mày có và hợp pháp.
Mày ko nên lấy yếu điểm của mày đi đấu với điểm mạnh của nó.
Mày nghĩ ngày xưa người Việt đánh Pháp như thế nào. Đâu thể nói nó bự con hơn nên mình phải thua nó.

concacdam

Yếu sinh lý
Ko cần làm cặc bự vì thể chất Châu Á ko so được với chúng nó. Nhưng mày có quyền dùng những lợi thế khác để hoặc là ngăn nó vào nhà mày hoặc là ngăn ko cho phụ nữ của nước mày me nó. Bất cứ công cụ gì mày có và hợp pháp.
Mày ko nên lấy yếu điểm của mày đi đấu với điểm mạnh của nó.
Mày nghĩ ngày xưa người Việt đánh Pháp như thế nào. Đâu thể nói nó bự con hơn nên mình phải thua nó.
Cái đó nó ở tầm vĩ mô của các cụ, phận dân ngu cu đen như em quan tâm méo gì, gái thích cặc to trai thích lồn bé, cái em quan tâm là làm sao để cặc bự và chơi dai như chúng nó thôi,cái này em hỏi thật

vua.hung.day

Tao là gay
Chủ thớt
Cái đó nó ở tầm vĩ mô của các cụ, phận dân ngu cu đen như em quan tâm méo gì, gái thích cặc to trai thích lồn bé, cái em quan tâm là làm sao để cặc bự và chơi dai như chúng nó thôi,cái này em hỏi thật

Con cẹc có nhiều dây thần kinh nên ko ai dám phẫu thuật làm to cả. Mày thấy mấy thằng bị cắt cu có nối lại được đâu. Nên thằng nào nói làm cho cu mày to tức nó đang lừa mày.
Gái thích kẹt to là bình thường nhưng nó thích kểu bất chấp như bây giờ là chuyện đáng nói.
Sau này mày có con gái nó thấy thằng nigga ngoài đường liền chạy ra tụt quần thằng đó xuống bú cu mày có tán vỡ alo nó ko ?? hay mày bảo nó: con bú chưa tới lượt bố ???
Đấy là tao chỉ ví dụ thế thôi chứ chắc mày cũng ko đến nỗi vậy.
Ngày xưa thuộc địa mà Vũ Trọng Phụng còn viết Kỹ Nghệ Lấy Tây để chửi bọn đàn bà me tây mà. Giờ đất nước có chủ quyền sao lại ko dám phê phán mấy con me tây

concacdam

Yếu sinh lý
Con cẹc có nhiều dây thần kinh nên ko ai dám phẫu thuật làm to cả. Mày thấy mấy thằng bị cắt cu có nối lại được đâu. Nên thằng nào nói làm cho cu mày to tức nó đang lừa mày.
Gái thích kẹt to là bình thường nhưng nó thích kểu bất chấp như bây giờ là chuyện đáng nói.
Sau này mày có con gái nó thấy thằng nigga ngoài đường liền chạy ra tụt quần thằng đó xuống bú cu mày có tán vỡ alo nó ko ?? hay mày bảo nó: con bú chưa tới lượt bố ???
Đấy là tao chỉ ví dụ thế thôi chứ chắc mày cũng ko đến nỗi vậy.
Ngày xưa thuộc địa mà Vũ Trọng Phụng còn viết Kỹ Nghệ Lấy Tây để chửi bọn đàn bà me tây mà. Giờ đất nước có chủ quyền sao lại ko dám phê phán

vua.hung.day

Tao là gay
Chủ thớt

Mọi Ấn hay mọi hồi, nhất là hồi nam á là những quốc gia bệnh hoạn cùng cực. Hãm hiếp cả tử thi. Ta đây công lực ngàn năm mà nghe vẫn cảm thấy buồn nôn.
Vì vậy gái Việt nào me đám mọi này là những con cực kỳ bệnh hoạn. Gia đình nào có con gái me đám mọi này là gia môn bất hạnh, gia tộc bất chính, quốc gia nhục nhã.

Vậy nên chúng ta phải xem đám cô dâu Việt ở ấn độ hay iran, Pakistan là đám cô dâu mọi rợ. Cần phải rút lại hộ chiếu và trúc xuất vĩnh viễn ra khỏi Việt Nam. Ko để chúng nó làm dơ bẩn dòng giống rồng tiên Lạc Hồng của ta.

Chỉnh sửa lần cuối:

vua.hung.day

Tao là gay
Chủ thớt

Kết quả của những kẻ me ngoại.
Tuy vậy vẫn có 1 đám me ngoại khác nhảy vào comment bài của VnExpress để lái vấn đề sang thứ khác để làm nhẹ chuyện giết người.

Giết người chỉ vì họ xem điện thoại lúc ăn uống là hành vi cực kỳ côn đồ, dã man nhưng chỉ vì thằng kia ngoại quốc nên đã được lũ me ngoại VnExpress comment thành một chuyện vui vẻ nhẹ nhàng.

VC đã làm tha hóa con cháu của ta rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên