• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Thông tin về kte TQ, cần ae hiểu biết về TQ hoặc ở TQ thông tin

johnnyngy12

Yếu sinh lý
T vừa ngồi vs mấy ông sếp bên tàu, thấy bảo h TQ cũng căng. Hàng hóa sx h EU vs Mẽo oánh nhau nên ko ai tiêu thụ, phải xách hàng đi nước khác xuất mà cũng ko xuất đc. TQ năm nay cũng căng chứ ko phải đơn giản. Ae ở TQ thấy đúng ko ?

mrnnguyen

Tao là gay
để tao hỏi bạn gái TQ của tao thử, tao chỉ nghe nói giờ tụi nó cũng đang qua Nga để buôn hàng.

Jeo Pal Kye

Tao là gay
T vừa ngồi vs mấy ông sếp bên tàu, thấy bảo h TQ cũng căng. Hàng hóa sx h EU vs Mẽo oánh nhau nên ko ai tiêu thụ, phải xách hàng đi nước khác xuất mà cũng ko xuất đc. TQ năm nay cũng căng chứ ko phải đơn giản. Ae ở TQ thấy đúng ko ?
Thì cũng như Mẽo với EU đéo xuất sang TQ được thôi, chúng đang xem ai dai sức hơn ai mà

Githelay

Yếu sinh lý
Tầu nó gia nhập hội BRICH đấy.giờ hàng hoá nó sẽ đẩy đi các nước này.khối này đc thành lập để chống đối EU và Mẽo nhé

anhzamzam

Yếu sinh lý
Tầu nó gia nhập hội BRICH đấy.giờ hàng hoá nó sẽ đẩy đi các nước này.khối này đc thành lập để chống đối EU và Mẽo nhé
Bác cứ thần thánh hóa nhóm nghèo Brics đó, bọn Âu Mỹ nó tiêu thụ hàng hóa kinh lắm, cái áo sơ mi nó mặc 3 - 6 tháng là bỏ, đâu như ae mình cái áo sơ mi mặc 5 6 năm. Đám nghèo Brics đó mua đuoc bao nhiêu mà xuất.

Hát Chích

Yếu sinh lý
Hội Brics toàn mấy thằng sản xuất gia công với xk nguyên liệu thô chơi với nhau. Thằng Ấn đụ còn tranh mối hàng của thằng TQ. Thế thằng nào sẽ tiêu thụ hàng của thằng nào?

Halika

Yếu sinh lý
thì nó đổ hàng về VN đó, nhìn bọn nó bán tiktok shop mấy mặt hàng điện tử mới thấy nó ảo vkl
giá toàn mấy chục k, đây là xả hàng xả kho thu tiền về chứ lãi lời gì.

johnnyngy12

Yếu sinh lý
Chủ thớt
thì nó đổ hàng về VN đó, nhìn bọn nó bán tiktok shop mấy mặt hàng điện tử mới thấy nó ảo vkl
giá toàn mấy chục k, đây là xả hàng xả kho thu tiền về chứ lãi lời gì.
Nên dân mình ăn lấy ăn để, rồi chia ít cho thẳng chủ shop-ee :)))) Tưởng thế là ngon

Bên trên