• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

1 bé 99 tìm mqh map mờ tri thức mà chát

phanthanh1234

Yếu sinh lý
T lên fb date móc đk một đống em năm nay xơi chán em trên đấy rồi nói năng khéo khéo tiếp cận 2 hôm là chốt kèo toàn là hàng t thấy an tâm. Nay mới gặp 1 em 99 học y cũng nc tri thức và yêu cầu cả hai đi khám nc rất ưng bụng t. Mà chốt kèo overnight tháng 3 4 lần mỗi lần ít nhất 5 củ. T cũng muốn xơi 1 lần rồi té. Thấy bé m6 dáng chupy da v1 rất mướt. Cf gặp nc xem khám sức khỏe ok cái là triển khai theo các thỏa thuận. Có tml nào cũng hay ntn ko 😂😂😂

trada1990

Yếu sinh lý
Lừa đảo
T lên fb date móc đk một đống em năm nay xơi chán em trên đấy rồi nói năng khéo khéo tiếp cận 2 hôm là chốt kèo toàn là hàng t thấy an tâm. Nay mới gặp 1 em 99 học y cũng nc tri thức và yêu cầu cả hai đi khám nc rất ưng bụng t. Mà chốt kèo overnight tháng 3 4 lần mỗi lần ít nhất 5 củ. T cũng muốn xơi 1 lần rồi té. Thấy bé m6 dáng chupy da v1 rất mướt. Cf gặp nc xem khám sức khỏe ok cái là triển khai theo các thỏa thuận. Có tml nào cũng hay ntn ko 😂😂😂
phò đấy, té đi

Jeo Pal Kye

Tao là gay
Quá phí tiền vì một cái lồn tầm thường, mày có dám chơi trần không hay mày nghĩ nó chỉ địt riêng mày

Thíchmátxa

Yếu sinh lý
Vãi cả lồn ạ. 1 shot 5 củ. Tiền dạo này dễ in ra vãi lồn.
Cả tháng làm bục mặt ra để 15 phút tinh trùng thượng não hưởng.

Mà mày nhiều tiền thế thì kiếm hàng xịn mà chơi, cần lồn gì phải lên fb dating kiếm phò.

phanthanh1234

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Quá phí tiền vì một cái lồn tầm thường, mày có dám chơi trần không hay mày nghĩ nó chỉ địt riêng mày
Ko cho chơi trần đâu tml sd bcs bú cu thì ok t cũng sợ chứ 😆 nó chắc trước có. Giờ thấy bảo khám cả hai phải an toàn cũng có học thức

phanthanh1234

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Vãi cả lồn ạ. 1 shot 5 củ. Tiền dạo này dễ in ra vãi lồn.
Cả tháng làm bục mặt ra để 15 phút tinh trùng thượng não hưởng.

Mà mày nhiều tiền thế thì kiếm hàng xịn mà chơi, cần lồn gì phải lên fb dating kiếm phò.
Nó ko phải phò đâu tml t chăn sv chán em rồi con này t thấy nó giá cao ăn nói tri thức hiểu chuyện qua đêm mấy shot t ăn gái nhiều giờ chỉ đêm 2 sáng sớm 1 thôi

Thíchmátxa

Yếu sinh lý
Bỏ 20-30 củ để nuôi trym thì mày thuộc thành phần có thu nhập cao trên đất Việt Nam này rồi. Thôi thì mày có quyền và mày có tiền thì làm con cặc gì kệ mày.

Đéo ai đi dạy người có tiền phải không nào?
Và người có tiền cũng đéo có ai phải lên xàm này hỏi ý kiến đúng không?

phanthanh1234

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Bỏ 20-30 củ để nuôi trym thì mày thuộc thành phần có thu nhập cao trên đất Việt Nam này rồi. Thôi thì mày có quyền và mày có tiền thì làm con cặc gì kệ mày.

Đéo ai đi dạy người có tiền phải không nào?
Và người có tiền cũng đéo có ai phải lên xàm này hỏi ý kiến đúng không?
T tháng thu nhập 50cu là tb ma nuôi chim nó vậy độc thân nên cũng chỉ vậy chứ có vk thì còn đâu cơ hội.

Bên trên