• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Nhờ các thầy luận lá số này với ạ

Anuya

Yếu sinh lý
THIÊN LƯƠNG, NGUYỆT ĐỨC chiếu kề
Một là đạo sỹ hai là tăng ni.
Đạo sỹ với tăng ni mà đa đoan thế này thì nguy cho trụ trì rồi 😅

Lá số gần như y hệt lá số bạn thân t. Ông già là giám đốc viettin tỉnh, cách đây 1-2 năm mới gặp 1 biến cố hạn lớn.

Gđ có điều kiện, được hưởng thụ nhiều
Khởi nghiệp 1 lần tay trắng, sau mới thành công, giỏi xoay sở nghề kiếm tiền, lắm mưu kế
Năm nay khó khăn tiền bạc, mỏi mệt nhiều chuyện khác

matana

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Gđ có điều kiện, được hưởng thụ nhiều
Khởi nghiệp 1 lần tay trắng, sau mới thành công, giỏi xoay sở nghề kiếm tiền, lắm mưu kế
Năm nay khó khăn tiền bạc, mỏi mệt nhiều chuyện khác
Chuẩn luôn bạn, mình đang âm tiền đây, mà giờ đang gồng bn nhiêu việc. Không biết có trụ được không. Thấy làm gì cũng thất bại

Đại vận này ko tốt, sang đại vận sau thì tạo lập nên sự nghiệp, có gia sản hẳn hoi, tuy nhiên đường lối tạo lập có phần mờ ám, hoặc rất táo bạo.
Sang năm là 1 năm phát đạt trong cái đại vận u tối này, có thể nói là ngày nắng trong mùa mưa, cố gắng tận dụng

dongngaca

Yếu sinh lý
@Hồng Trần, em đã theo dõi và đọc bài của anh ve hướng dẫn tự xem tử vi, anh xem qua đôi câu về là số e với ạ, anh cho em hỏi thêm là liệu đức năng có thắng số đc không ạ, có cách nào để giúp cuộc sống phát triển theo hướng tích cực nhất có thể không anh

Đính kèm

379.2 KB · Xem: 3
@Hồng Trần, em đã theo dõi và đọc bài của anh ve hướng dẫn tự xem tử vi, anh xem qua đôi câu về là số e với ạ, anh cho em hỏi thêm là liệu đức năng có thắng số đc không ạ, có cách nào để giúp cuộc sống phát triển theo hướng tích cực nhất có thể không anh
thắng là như nào? Khái niệm thắng của chúng mày vl lắm, đéo tin được

chupedan762

Yếu sinh lý
Đại vận này ko tốt, sang đại vận sau thì tạo lập nên sự nghiệp, có gia sản hẳn hoi, tuy nhiên đường lối tạo lập có phần mờ ám, hoặc rất táo bạo.
Sang năm là 1 năm phát đạt trong cái đại vận u tối này, có thể nói là ngày nắng trong mùa mưa, cố gắng tận dụng
Group FB Tử Vi Việt Nam.jpg
Nhờ bác luận giúp e với ạ, e cần chú ý điều gì k a

matana

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Mọi thứ mình có được bây giờ mình vẫn nghĩ do ông bà trong dòng họ đỡ cho, cộng với mình luôn tin vào pháp môn niệm Phật ( mình luôn niệm hồng danh của đức Phật A Di Đà và ngài Địa Tạng ngài Đại Thế Chí và Quán Thế Âm mỗi ngày. Bố mẹ luôn hết lòng với dòng họ. Vợ công việc ổn định có chuyên môn giỏi. Các mối quan hệ xã hội cũng rất tốt. Nhưng năm trước để phát triển tốt hơn mình đã va chạm với một thế lực lớn nên nay bị đì trong công tác khá nhiều ( mặc dù là mình đúng cái này liên quan đến tham nhũng). Câu mình cay nhất là chỉ có cá nhân sai chứ tổ chức không sai. Họ còn nói chú phát triển sớm nhưng nay lại đi ngược. Giờ mình như tay trắng mặc dù trời Phật cho mình những thứ rất đẹp từ gia đình vợ con và những người xung quanh. Nhưng chí trai muốn gồng gánh nhiều thứ mà không thành. Nên h mình cũng rất bất an. Nhiều lúc vẫn nghĩ bỏ tất cả theo cửa Phật

Chỉnh sửa lần cuối:
dạ anh, kiểu như để cuộc sống đi theo hướng tính cực hơn vốn thể hiện qua lá số, một cái cây khổ liệu có thể có cơ hội để tốt hơn không anh
ko, vẫn thế
hạn tới hoạ phúc vẫn cứ diễn ra, thứ duy nhất ta làm được là thay đổi tâm thế đón nhận
Hạn tới lúc mất 1 cục tiền, ta đặt nặng tiền bạc thì cho là đau khổ, đéo coi trọng tiền nữa mà đặt nặng tinh thần hơn thì là của đi thay người. Việc vẫn vậy, ko thay đổi được, cũng như bị hiếp dâm, đã ko chống lại được chi bằng hưởng thụ

dongngaca

Yếu sinh lý
ko, vẫn thế
hạn tới hoạ phúc vẫn cứ diễn ra, thứ duy nhất ta làm được là thay đổi tâm thế đón nhận
Hạn tới lúc mất 1 cục tiền, ta đặt nặng tiền bạc thì cho là đau khổ, đéo coi trọng tiền nữa mà đặt nặng tinh thần hơn thì là của đi thay người. Việc vẫn vậy, ko thay đổi được, cũng như bị hiếp dâm, đã ko chống lại được chi bằng hưởng thụ
dạ vâng anh, em cảm ơn anh đã chia se và chỉ điểm ạ

Bên trên