• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Bạn nào muốn xem tử vi, đưa lá số xuống mình hữu duyên free

okthoi090

Yếu sinh lý
Nhờ pro hữu duyên về công danh sự nghiệp .thank b nhiều

Đính kèm

• ABCD-13_10_1986 (Âm Lịch).png
    ABCD-13_10_1986 (Âm Lịch).png
    1.4 MB · Xem: 17

casioxamvn

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Lá này khá là đẹp, mệnh âm dương xương khúc khoa quyền, bạn có khả năng logic lẫn trực giác đều mạnh. Lại ăn cả bộ tứ linh nữa thì sẽ có cơ hội thành lãnh đạo. Lá bạn nếu theo đuổi lĩnh vực kiểu kinh doanh quốc tế hoặc truyền thông, thông tin đều rất hợp. Ngoài ra vs cung quan Thiên Lương đi cùng quan phù có thiên hình chiếu về thì theo lĩnh vực luật pháp cũng tốt. Tuần ở đây sẽ thử thách bạn về khả năng kiên nhẫn. Tuy nhiên cung phu thê không được đẹp lắm (ko nói đến nhà vợ nhá), vì lá số bạn có thể cưới đc con nhà có điều kiện. Cung huynh đệ là cầu nối giữa mệnh và phu thê, có Vũ Phủ vs thiên việt thì có khả năng cưới vợ xong đc trợ giúp từ nhà vợ. Còn mối quan hệ vs bạn đời thì có sự chia cách do có thiên hình vs thiên mã, thì sẽ có cảm giác chia cắt tinh thần. Bạn thân cư di thì yếu tố ảnh hưởng cuộc đời của bạn là cách bạn tương tác và đối nhân xử thế ngoài xã hội. Lai nhân cung ở tài bạch, thì cũng là người theo đuổi tiền bạc và sức ảnh hưởng.

insideintheice

Yếu sinh lý
bác xem hộ e với . mà cái này em ko nhớ rõ giờ đẻ thì liệu có chính xác không

Đính kèm

• tải xuống.jpg
    tải xuống.jpg
    124 KB · Xem: 8
Chỉnh sửa lần cuối:

Ichidaro

Yếu sinh lý
Bác xem hộ e ạ. Đang nợ nần + thất nghiệp. K biết bao giờ khả năng tài chính tốt lên được 😅

Đính kèm

135.3 KB · Xem: 10

Xamlzads

Yếu sinh lý
Nghe danh bác đã lâu xin bác đôi lời về tình duyên và cv sắp tới ạ. Em 28t chưa một mảnh tình hay địt bọp gì cả :(

Đính kèm

135 KB · Xem: 7

hpthoangqua

Yếu sinh lý
Lá này khá là đẹp, mệnh âm dương xương khúc khoa quyền, bạn có khả năng logic lẫn trực giác đều mạnh. Lại ăn cả bộ tứ linh nữa thì sẽ có cơ hội thành lãnh đạo. Lá bạn nếu theo đuổi lĩnh vực kiểu kinh doanh quốc tế hoặc truyền thông, thông tin đều rất hợp. Ngoài ra vs cung quan Thiên Lương đi cùng quan phù có thiên hình chiếu về thì theo lĩnh vực luật pháp cũng tốt. Tuần ở đây sẽ thử thách bạn về khả năng kiên nhẫn. Tuy nhiên cung phu thê không được đẹp lắm (ko nói đến nhà vợ nhá), vì lá số bạn có thể cưới đc con nhà có điều kiện. Cung huynh đệ là cầu nối giữa mệnh và phu thê, có Vũ Phủ vs thiên việt thì có khả năng cưới vợ xong đc trợ giúp từ nhà vợ. Còn mối quan hệ vs bạn đời thì có sự chia cách do có thiên hình vs thiên mã, thì sẽ có cảm giác chia cắt tinh thần. Bạn thân cư di thì yếu tố ảnh hưởng cuộc đời của bạn là cách bạn tương tác và đối nhân xử thế ngoài xã hội. Lai nhân cung ở tài bạch, thì cũng là người theo đuổi tiền bạc và sức ảnh hưởng.
cám ơn bạn nhé. Nhưng mình thấy công việc của mình nhiều khó khăn quá

Yuichi02

Yếu sinh lý
Nhờ bác. Đăng mấy lần mà chả ai thèm ngó {sad}

Đính kèm

217.4 KB · Xem: 5

casioxamvn

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Liệu có hữu duyên không :)
Xem nội dung: 46731
Mệnh Cự Môn tại Tỵ có Không Kiếp đắc địa, bạn là người có khẩu khí, khả năng hùng biện tốt, tuy nhiên cự môn là ám tinh nên cũng dễ gặp chuyện thị phi. Bản chất Cự Môn gây thị phi vì không giỏi điều khiển cảm xúc bản thân, công thêm khả năng quan sát tốt. Nên dễ nhìn ra mặt trái hay khuyết điểm của người khác. Thân cư tại mệnh mình đánh giá cao, thì thân cư tại mệnh yếu tố chi phối cuộc đời chính là tư duy và ý chí của bạn. Thân cư tại mệnh cũng thường là người có lập trường, ko dễ dàng bị ảnh hưởng. Nhưng cũng thể hiện tính cách không giỏi lắng nghe. Với sự nghiệp có sao Thiên Đồng, là phúc tinh, tuy nhiên thiên đồng cung quan thì thái độ bản thân với sự nghiệp không được bền chí. Sợ áp lực và trách nhiệm, cũng ảnh hưởng đến khả năng hình thành tính kỷ luật bản thân. Thiên Đồng quan thì khá phù hợp với ngành nghề ăn chơi, giải trí hơn là các ngành đòi hỏi tính kỷ luật cao. Đang ở chu kỳ tang tuế điếu với sao thái âm, thì thường gặp cảm giác bất mãn thôi. Thái Âm với hóa khoa thì khả năng cảm thụ và trực giác đc phát triển rất nhiều vào đại vận này.

Bên trên