• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Nhờ các cao nhân xem hộ ạ

mockingbird

Yếu sinh lý
xưa có cái nốt ruồi giữa lòng tay trái, giờ nó mờ hẳn đi không nhìn thấy nữa thì là sao hả các cao nhân =))

duynguyenminh

Giáo sư
Xem chỉ tay mày, số mày số hưởng,... Còn muốn rõ hơn qua nhà tao: kho phim quốc tế và thuốc cường dương, bia uống miễn phí... Sáng về gửi mày 2 triệu ăn phở...

Huy040506

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Xem chỉ tay mày, số mày số hưởng,... Còn muốn rõ hơn qua nhà tao: kho phim quốc tế và thuốc cường dương, bia uống miễn phí... Sáng về gửi mày 2 triệu ăn

Xem chỉ tay mày, số mày số hưởng,... Còn muốn rõ hơn qua nhà tao: kho phim quốc tế và thuốc cường dương, bia uống miễn phí... Sáng về gửi mày 2 triệu ăn phở...
Xem xong vận vào luông, thế đúng số hưởng rồi bác =))

Gabentre71

Chim TO
Các bác cho em xin đôi lời ạ.
Mày là người chăm chỉ nên có cuộc sống vật chất tương đối ổn. Tuy hơi gặp khó khăn lúc đầu. Vì óc chó nên mày học hành cũng ko có thuận lợi cho lắm. Còn tình duyên của mày lúc đầu lận đận nhưng mày có 1 con vợ hết mực yêu thương mày. vì nghỉ là ngon mày gạ hết em nào đến em khac nhưng éo con nào cho địt nên mày sinh bất mãn về nhà quay tay.

chúc mừng mày . mày thật là tuyêt vời❤️

Huy040506

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Mày là người chăm chỉ nên có cuộc sống vật chất tương đối ổn. Tuy hơi gặp khó khăn lúc đầu. Vì óc chó nên mày học hành cũng ko có thuận lợi cho lắm. Còn tình duyên của mày lúc đầu lận đận nhưng mày có 1 con vợ hết mực yêu thương mày. vì nghỉ là ngon mày gạ hết em nào đến em khac nhưng éo con nào cho địt nên mày sinh bất mãn về nhà quay tay.

chúc mừng mày . mày thật là tuyêt vời❤️
Chuẩn vl bác ạ =((, cảm ơn bác 😆

Bên trên