• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Thằng nào chơi btc thì hy vọng nào

Doithong2051

Thạc sĩ
Chủ thớt
Vốn nhiêu thì theo tụi m dc
Vốn kg phải vấn đề cho lắm. Có ít làm ít, nhìu làm nhìu, kg vay mượn và kg chơi kiểu vd như là kẹt tiền phải bán ấy. Má muôn đời éo khá.
Trước tiên mày biết về kinh tế đã lao đầu vào chết à

Thichbaylac

Tao là gay
T quen th cu đang làm bên cam, cái giống tài xỉu thì đúng là cúng tiền cho chúng . Nhưng bọn choai choai nó lại thích lao đầu vào, nhiều khi mình chia sẻ kiến thức thật, kiếm được tiền bền vững thì cno lại sợ hơn cả tài xỉu. Đm trò đời đúng hay
M dắt t vào môn này dc k. Vốn nhiêu mới theo dc

Doithong2051

Thạc sĩ
Chủ thớt
Ae tài chính ở đây ít nhỉ, khéo cũng chỉ đến vài chục người
bọn scam với thánh thì nhìu: phán như đúng rồi á: ngày xưa xàm cũ tao ăn lồn bởi 1 thằng scam về đồng xtz . Lúc đó mới vào thị trường moá ngu ngu nghe nó dẫn. Nó bán chạy 1 mình đéo thấy nói gì luôn . Bay cũng 10 củ hên kg nhìu

mrDumb

Tiến sĩ
bọn scam với thánh thì nhìu: phán như đúng rồi á: ngày xưa xàm cũ tao ăn lồn bởi 1 thằng scam về đồng xtz . Lúc đó mới vào thị trường moá ngu ngu nghe nó dẫn. Nó bán chạy 1 mình đéo thấy nói gì luôn . Bay cũng 10 củ hên kg nhìu
Dkm t bị nghiện shitcoin 🤣 ko phải ko ăn đc... Mà "lũ chó" ròm

mrDumb

Tiến sĩ
haha mới vào không biết gì mà test 10 củ là cũng tài đấy m, mà công nhận bọn scam ở vn nhiều thật. Bọn đấy sao kh kiếm việc gì tử tế hay tìm sàn uy tín mà làm nhỉ
Nước ngoài scam đầy... Địt mẹ bọn nó học lừa từ bọn nc ngoài

Doithong2051

Thạc sĩ
Chủ thớt
haha mới vào không biết gì mà test 10 củ là cũng tài đấy m, mà công nhận bọn scam ở vn nhiều thật. Bọn đấy sao kh kiếm việc gì tử tế hay tìm sàn uy tín mà làm nhỉ
Tao thấy ngược lại . Kiếm tiền cách nào cũng được nhưng phải nghĩ đến hậu quả cho bản thân đã. Ai cũng sống vì mình

Doithong2051

Thạc sĩ
Chủ thớt
ừ thì nó sống vì mình thì cũng nên chọn 1 môi trường tốt, t cũng chả hiểu cni nghĩ . Mà làm cho sàn uy tín thì hoa hồng cũng đâu phải là ít
Làm sàn uy tín thì ít nhìu kiến thức phải có để kéo khách. Mà lượng khách hỉu mày nói gì thì ít lắm. 😖😖😖
Đánh vào lòng tham thì kg cần kiến thức. Vẽ bức trang lợi nhuận thì dễ hơn. Có thêm chatgpt 4.0 thì viết văn đơn giản 🙄🙄🙄🙄

Bên trên