• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Vợ chồng cãi nhau con cu làm hoà nhỉ?

Dmvoz

Thạc sĩ
Tao với ny tao mỗi lần cãi cọ giải quyết mãi ko xong,mỗi người 1 ý,tao cứ gạ địt là em ny lại thay đổi thái độ và ngoan hẳn,vậy là nhu cầu nó cao hả chúng mày,nói đến địt nhau là ngoan hẳn,vài ngày ko địt là nó lại cáu gắt với tao 😋

Thatma

Yếu sinh lý
Đúng rồi, nhu cầu nó cao, m đéo đáp ứng thì nó chả cáu. Cứ láo tụt quần ra địt là ngoan hết =))

Dmvoz

Thạc sĩ
Chủ thớt
Đúng rồi, nhu cầu nó cao, m đéo đáp ứng thì nó chả cáu. Cứ láo tụt quần ra địt là ngoan hết =))
Dm mấy em ny tao toàn tri thức học giỏi mắt cận xinh xắn mà con nào cũng nhu cầu cao,vài ngày ko địt là gây sự với tao dkm nhiều lúc cũng mệt,ngủ roy tay cứ sờ chim

tuan1995

Tao là gay
Tao với ny tao mỗi lần cãi cọ giải quyết mãi ko xong,mỗi người 1 ý,tao cứ gạ địt là em ny lại thay đổi thái độ và ngoan hẳn,vậy là nhu cầu nó cao hả chúng mày,nói đến địt nhau là ngoan hẳn,vài ngày ko địt là nó lại cáu gắt với tao 😋
Thằng này quay tay ra bài là cái chắc, nãy vừa thấy bài nó đăng đang muốn cưới con phò gần nhà giờ lại bảo có Ny.

Lão Núi

Yếu sinh lý
Vk ck tao dỗi nhau 3 ngày là tao đêm mò . Hôm sau bình thường. Có bữa gái nt vk ghen sáng ra nói bóng gió làm cho phát ngoan hẳn . Lâu lâu nhắc lại kiểu cho nhớ thôi

Lình chuỳ

Yếu sinh lý
Vật ra địt. Địt cho van xin là hết giận

Bên trên