• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

chúng mày lấy phò làm vợ k

phongthangio0711

Yếu sinh lý
đm lấy con còn trinh về còn chủi nhau,oánh nhau gần chết..h lấy 4 thì mấy hôm mày lại đòi bỏ ,đòi oánh nó..thôi thôi bỏ đi mà làm người ko lại khổ con cái

Diepanhlonto

Yếu sinh lý
Tao có thằng bạn trước cũng làm kara cũng mấy con dịch vụ quán hát, xong cũng yêu và đã lấy 1 trong số những con dịch vụ đó, được cái dòng đời đưa đẩy, bọn nó cũng đã cưới và có con. Cuộc sống thấy giờ thấy cũng sướng, ở chung cư. Dẫn nó vào công ty làm ads xong nó cũng là thằng gián tiếp làm tao thất nghiệp đến giờ. Xuất phát điểm bằng nhau mà giờ nó 1 trời mình 1 vực.

MasterAim

Thần Điêu Đại Bịp
Địt cụ mày hôm qua còn thề nguyền sống chết yêu @Embe20 giờ lại yêu phò rồi, địt mẹ mày chung tình thế à tml

chimbe6688

Yếu sinh lý
cảm thấy yêu nhau, với tốt với nhau. lấy đc, ko suy nghĩ nhiều làm gì. Cuộc đời

karmaisreal

Tao là gay
Đm theo t giờ tốt nhất đéo lây vợ làm cc gì. Lấy vợ giờ khó hơn chọn tài xỉu, tài xỉu còn 50-50, lấy vợ giờ tỉ lệ 30-70 kkk
3-7 mày đánh giá cao đàn bà thời nay vãi cả lol. Tao ko dám gọi là dân chơi nhưng mà gái đâm đầu vào tao ko thiếu từ năm tao 14 nhưng mãi tận năm 32t tao mới chọn được vợ tao đây. Lứa từ 90 đổ lên phải 1-8, mà 2k đổ lên phải 1-100

Gabentre71

Chim TO
Thanh niên dev tháng 40 củ mà ngày đăng 100 tin . Sao mà tập trung lam việc dc 😂

Kubuon36

Yếu sinh lý
Phò về làm vk còn hơn là vk về làm phò nha bác. Nhiều con không phải phò mà còn nát hơn phò kia bác. Ai chả có quá khứ. Miễn yêu nhau thì cứ mạnh dạn bác ạ

Lâm Tuệ Mẫn 2001

Yếu sinh lý
Quan trong là lấy nhau về thì có hp có yêu thương nhau không, chứ e nghĩ a thì k nên lấy bạn a yêu hiện tại. Vì dù gì cũng k ai gọi người mình đang yêu đang có ý định cưới là phò cả. Đơn giản thế là đã không thấy có tương lai r đó! Ý kiến cá nhân thôi nha :))

leedzung75

Yếu sinh lý
mấy thằng bất tài vô dụng mới lấy phò làm vợ.ô nhục dòng họ lấy mấy con đó.

Skyfly

Yếu sinh lý
Phò nó khác đéo gì gái thường, khác cái là nó kiếm tiền bằng cái lol, còn sợ nhất con k phải phò nhưng dùng lol đi chăn chuối

Bên trên