• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Giải mã giấc mơ

L0416

Yếu sinh lý
Tối qua t nằm mơ thấy lạc vào một nơi giống kiểu đình rất đẹp và sang trọng. Trong đình có 3 vị nữ tầm trung tuổi và 1 em bé trẻ khoản 3 tuổi. T lạc vào đó rồi hành lễ các kiểu. Sau đó t gặp những vị trên đang ngồi giống ngồi thiền, em bé thì đứng bên tay phải của t và phía sau 3 cô kia. Đại ý là t và các vị đó ngồi giống kiểu đàm đạo với nhau. Sau đến khúc 3 vị đó nói t không được có bạn gái hoặc vợ , t có hỏi tại sao và xin danh 3 vị đó cùng em bé đó thì t cảm giác có ai đó đẩy t đi và rất nhanh làm t giựt mình dậy và cảm giác rất mệt như vừa chạy tập thể dục rất nhanh. Mệt thở hổn hển tim thì đập nhanh.
Em bé trong giấc mơ t cảm giác là người hay theo t. Vì t hay đi lễ chùa có hay gặp các vị sư thì các thầy bảo t có 1 em bé theo phù trợ t. T có hỏi kỹ hơn thì các thầy bảo k được phép trả lời các câu hỏi của t.
Mong hữu duyên gặp được các thầy cao tay giải nghĩa giấc mơ giúp t.
À đại ý các vị nữ đó bảo nếu t có ny thì công việc sẽ trắc trở và có nhiều rắc rối xảy ra ( chuyện này t cảm nhận được lúc độc thân và có ny).
Xin cảm ơn các bậc tiền bối trước ạ.

sexfreedom

Giáo Sư Sừng Xỏ
t nghĩ m là có căn nào đó r ,
em bé đó k muốn m gặp điều xấu/trắc trở nên mới dẫn m đi đến gặp những vị đó đó tml
Đã có chỉ điểm v thì m nên nghe theo nhé ,
m đã có tín ngưỡng và đã tin vào rồi thì nên tuân theo...chúc m sáng suốt

L0416

Yếu sinh lý
Chủ thớt
em bé đó k muốn m gặp điều xấu/trắc trở nên mới dẫn m đi đến gặp những vị đó đó tml
T cảm ơn m. T cảm nhận được lúc t độc thân thì làm gì cũng thuận lợi nói chung là phất. Hễ cứ có ny là xuống tận đáy luôn. T thì có cái là người nào t quen biết mà họ sắp mất là t sẽ biết trước họ. T nghe kinh đại bi, pháp hoa, sám hối. Nghe rất là thoải mái kiểu khi nghe trong kinh có mình trong mình có kinh vậy đó. T rất mong gặp được 1 vị nào đó có thể giải thích và khai thị giúp t tất cả mà đến giờ vẫn chưa đủ duyên.

L0416

Yếu sinh lý
Chủ thớt
về vụ giấc mơ. T đã giải mã được 1 phần nhiều nội dung. Ý là hôm nay trong lòng tự dưng thôi thúc t về thăm sp t là trụ trì chùa phật giáo. T mặt áo trắng quần trắng. T có ngồi tâm sự và kể về giấc mơ. Thì sp t có xin ý kiến bà tổ cô và cô bơ. Thì t mới biết rằng t có căn cô bơ. Giờ t rối bời k biết phải làm sao luôn.

L0416

Yếu sinh lý
Chủ thớt
về vụ giấc mơ. T đã giải mã được 1 phần nhiều nội dung. Ý là hôm nay trong lòng tự dưng thôi thúc t về thăm sp t là trụ trì chùa phật giáo. T mặt áo trắng quần trắng. T có ngồi tâm sự và kể về giấc mơ. Thì sp t có xin ý kiến bà tổ cô và cô bơ. Thì t mới biết rằng t có căn cô bơ. Giờ t rối bời k biết phải làm sao luôn

mrviet92

Yếu sinh lý
Tôi có hôm mơ thấy mình ở trong sân chùa rồi có tượng của bà chúa cơ vậy là có căn gì k

Bên trên