• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Hơn 50 người bị bắt trong vụ '4 tiếp viên hàng không xách ma tuý'

miennaonuoithantoi

Tao là gay

Peter1953

Thạc sĩ
Nó xách mai tuế dù biết hay không biết cũng đéo vô tội nhé. Mày nghĩ sao vậy? Mấy thằng tao thấy xách mai tuế lên báo trước đây cũng khai đéo biết. Giờ xanh cỏ hết rồi. 🤔
Mày đọc luật chưa hay nghe bọn luật sư mạng. Mày xách mà tuý mà đéo biết, thì đéo có tội. Mày cần tao dẫn luật ra ko. Ma tuý bh ca cũng theo dõi đường dây hết rồi. Mày khai đéo biết mà được áh. Đọc báo chưa, khởi tố thêm 65 bị can kìa. Từ hôm tvhk bị bắt có 6 chuyến hàng tiếp theo vẫn gửi qua đường hàng không. Ca nó đéo thèm công bố để bắt cả dây kìa. Theo mày thì nó truy tố tiếp cả mấy chục đứa tiếp viên xách 6 vụ sau này àh. Mày là shiper có người nhờ mày chuyển hàng, trong đó có ma tuý thì mày cũng đéo phải chịu trách nhiệm nhé. Chịu khó đọc luật chứ đừng adua bọn cdm dân trí thấp.

Peter1953

Thạc sĩ
Hnay khởi tố thành 65 bị can rồi. Dcm như một cái vả vào mặt mấy thằng thích drama, cứ họ võ là phải con ô cháu cha cơ. Giờ sự việc thế này rồi nhưng chúng vẫn gân cổ cãi bằng được cơ. Lại thuyết âm mưu tiếp. Chắc 65 đứa này chịu chết để nhận hộ 4 đứa kia. Ngu cũng đừng ngu có tổ chức thế chứ.

miennaonuoithantoi

Tao là gay
Chủ thớt
Hnay khởi tố thành 65 bị can rồi. Dcm như một cái vả vào mặt mấy thằng thích drama, cứ họ võ là phải con ô cháu cha cơ. Giờ sự việc thế này rồi nhưng chúng vẫn gân cổ cãi bằng được cơ. Lại thuyết âm mưu tiếp. Chắc 65 đứa này chịu chết để nhận hộ 4 đứa kia. Ngu cũng đừng ngu có tổ chức thế chứ.
65 đứa mà sao chưa thấy công khai?!

Peter1953

Thạc sĩ
65 đứa mà sao chưa thấy công khai?!
Án ma tuý công khai kiểu gì thế. Đăng hết các báo rồi còn kêu ko công khai. Kiểu lol gì cũng nói được. Lúc đăng thì kêu sao lại đăng để lộ thông tin, đồng phạm trốn. Ko đẳng hẳn tên thì sao ko đăng công khai. Nó còn bắt một đàn nữa công khai làm gì. Mày ko thấy hôm trước 55, bh lên 65 là còn đang bắt tiếp àh. Hay ý fen là 65 đứa này chịu tội chết hộ 4 đứa kia. Logic vl nhỉ

Peter1953

Thạc sĩ
Thật ra chả có 65 đứa nào ở đây cả, chó ló mặt mới biết màu lông chứ chó sủa ma đéo biết con chó nào là con chó nào cả ông bạn. 😌
Thế mấy bữa nữa đem ra xử, fen có nhận là con chó ko? Theo mình, cái gì thật thì mình nói. Còn chửi đổng ko giải quyết được vấn đề fen ah. Fen có nghe câu này ko. Ba que hay chống phs ngu thế này thì an ninh ngủ ngon. Mình chỉ khuyên fen, trước khi nói thì tư duy, vì nói ẩu về sau ng ta coi thường.

Tonystappp

Yếu sinh lý
Thế mấy bữa nữa đem ra xử, fen có nhận là con chó ko? Theo mình, cái gì thật thì mình nói. Còn chửi đổng ko giải quyết được vấn đề fen ah. Fen có nghe câu này ko. Ba que hay chống phs ngu thế này thì an ninh ngủ ngon. Mình chỉ khuyên fen, trước khi nói thì tư duy, vì nói ẩu về sau ng ta coi thường.
Mình không có chửi bạn là con chó, mình đang ví von bạn nhạy cảm thế? Mình coi mấy bọn buôn mai tuế là mấy con chó đấy 🐕

Peter1953

Thạc sĩ
Mình không có chửi bạn là con chó, mình đang ví von bạn nhạy cảm thế? Mình coi mấy bọn buôn mai tuế là mấy con chó đấy 🐕
Thì ai chả thế fen. Nhưng đổ tội cho ng khác ko có bằng cớ, ko theo luật là ko nên. Chứ ai chả biết ma tuý là tội ác tày trời.

thickchich

Yếu sinh lý
Dkm vụ này éo hiểu nó điều tra phá án kiểu gì. Thả 4 em kia liền tao cũng không biết sao?!
Đm có khi 4 con kia mai mốt còn đc tuyên dương vì có thành tích phá đường dây mai thúy ko chừng

Bên trên