• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có video Tiếng inh inh trong tai

monika

Tao là gay
Bị cũng lâu rồi, lúc tắt quạt, tắt máy lạnh thì nghe. Lúc đầu cứ tưởng máy hay còn gì kêu
Cái này chữa dứt được không ta?

monika

Tao là gay
Chủ thớt
Chưa ngày nào hết kêu. Ai có tinnitus thiền kiểu giề

monika

Tao là gay
Chủ thớt
Còn vụ ngoáy tai nữa rõ ràng là không nên mà ai cũng kháo nhau sướng lắm :v

monika

Tao là gay
Chủ thớt
À tưởng bịt là hết á 🤣, không có đâu triệt bằng cách cho sóng lệch pha được không nhể
Thấy già già như Rick Beato cũng cởi mở vấn đề này. Xem vận động viên bắn súng, với mấy ông mê súng ống coi có ho he gì không :v

Ba Trà Cú Cú

Tao là gay
À tưởng bịt là hết á 🤣, không có đâu triệt bằng cách cho sóng lệch pha được không nhể
Thấy già già như Rick Beato cũng cởi mở vấn đề này. Xem vận động viên bắn súng, với mấy ông mê súng ống coi có ho he gì không :v
hay mày lấy máy khò khò thử vô xem

monika

Tao là gay
Chủ thớt
Xúi bậy không, có dị vật thì phải kêu đi hút gì chứ. Mãng nhĩ nó mỏng vl
Mà có biệt đội loa kẹo kéo, karaoke làm cân bằng sân chơi rồi, cùng kéo nhau xuống hố hehehe

monika

Tao là gay
Chủ thớt
Đâu có biết nút bịt tai là cái gì, đám cưới nhà trai gái cho ngồi dí sát vào cái loa nữa :v

Luật

Tao là gay
Cẩn thận tổn thương màng nhĩ đấy, mày nghe tai nghe ít thôi. Nghe nhạc thì nghe loa.

monika

Tao là gay
Chủ thớt
Sợ loa đám cưới, không chạy đâu được, sắp xếp bàn khôn, tiết kiệm diện tích vl, sát loa luôn 🤣

monika

Tao là gay
Chủ thớt
Tại tôi dành cho Joe Hisaishi, nanobii, paniyolo còn không xuể, jazz Emu, sliva gunner, seycara😆 không thể dân túy được

monika

Tao là gay
Chủ thớt
Ông cũng hay nghe nhạc, cẩn thận mức âm lượng cho phép nha

conlocdudoi

Yếu sinh lý
khỏi kẹc, tạo bị 3 năm rồi, khám đủ chỗ, tốn kém vcl mà ko khỏi, bác sĩ tai mũi học trung ương bảo không khỏi đâu cháu ạ.

monika

Tao là gay
Chủ thớt
Chữa cháy bằng white noise, statics noise của quạt và máy lạnh thôi

monika

Tao là gay
Chủ thớt
Đã quên cảm giác một ngày không có tiếng inh inh là như nào. Hấp dẫn quá 😁

jackjack

Yếu sinh lý
Tao cũng bị nghe tiếng như này trong tai cơ mà đéo hiểu sao chỉ bị khi mà có âm thanh nào to quá, kiểu bật điện thoại volume to trong phòng kín, hoặc tiếng trẻ em la hét thì tự nhiên lại bị. Còn bình thường đ bị sao luôn :))

Bên trên