• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Đi công tác Sài Gòn buồn quá

nguyendainhan

Yếu sinh lý
Đi công tác SG mà quẹt trái quẹt phải không được gì, lên đây xin các đồng râm contact FWB, ONS quận 3 Sài Gòn. Ai có cho mình xin với ạ. Chứ chán lắm zồi

xamvcc

Tao là gay
Đi công tác SG mà quẹt trái quẹt phải không được gì, lên đây xin các đồng râm contact FWB, ONS quận 3 Sài Gòn. Ai có cho mình xin với ạ. Chứ chán lắm zồi
Quanh Q3 nhiều lắm mà. Cơ mà tao quẹt cũng ko có :))).
Mày vào litmatch mà tìm.

xamvcc

Tao là gay
Litmatch toàn mấy con scam vs dẩm. có skill tìm j ko share ae phát m
nói chung là hên xui thôi. trên ấy toàn mấy đứa con nít. nó thích giỡn nhây nhây vs lại nc kiểu bọn trẻ con.
mày có skill đó thì mần tụi nó dc.
Còn tao thì tao kiếm mấy đứa trên 25 sẽ dễ nc hơn là nhỏ hơn. VÌ tuổi cũng 3x dòi =))).

duongvietduc123

Yếu sinh lý
nói chung là hên xui thôi. trên ấy toàn mấy đứa con nít. nó thích giỡn nhây nhây vs lại nc kiểu bọn trẻ con.
mày có skill đó thì mần tụi nó dc.
Còn tao thì tao kiếm mấy đứa trên 25 sẽ dễ nc hơn là nhỏ hơn. VÌ tuổi cũng 3x dòi =))).
uhm nt vs mấy đứa con nít nó chửi mình xàm, cay =)) t cũng đầu 3.

xamvcc

Tao là gay
uhm nt vs mấy đứa con nít nó chửi mình xàm, cay =)) t cũng đầu 3.
bữa tao nhắn vs 1 con 22 mà nhìn chắc éo tới 22. nó nhắn tin nó chửi t. dm, tao cũng chửi, xong kêu tỷ dữ vl, vậy sao có ny được. =)).
Thế là nc 1 hồi lấy dc zalo, chém gió tơi bời. Tiếc là nó ở Lào cai, ko thì chết vs tao.

xamvcc

Tao là gay
phá đò nhiều chả có cảm xúc bòi gì, gạ mấy đứa trả phí trong SG thì nó đéo đi, đéo như ngoài bắc
phá đò chỉ khi nắng cực quá, và chán weitei thôi. chứ chăn hàng ăn vẫn sướng nhất =)).
Mấy đứa chịu đi là mấy đứa ặn mặc kiểu sang chảnh, viết stt thì triết lý vl ra, nam hay bắc như nhau cả.

Bên trên